Tusipokuwa makini watu wasiojulikana watakuwa paramilitary wing

Tusipokuwa makini watu wasiojulikana watakuwa paramilitary wing

Kijeba Kijeba

Senior Member
Joined
Mar 7, 2024
Posts
159
Reaction score
233
Hiki kikundi cha wasiojulikana kisipothibitiwa basi kama nchi kuna-hatari kubwa sana ya kutokea yale yaliyotokea sudani yaani kinaenda kuwa paramilitary wings

Tokea utawala wa jiwe alitengeneza kikundi cha wasiojulikana na kilikuwa kinafanya kazi zifuatazo ambazo mpaka sahivi kinaendelea
  1. Kuiba kura kwenye chaguzi zote mpaka za serikali ya mtaa
  2. Kuwashughulikia wapinzani wako ndani ya chama chako na nje
  3. Kuwatesa wapinzani wakati wa uchaguzi
  4. Kukusanya kodi kupitia task force
  5. Kuwanunua na kuwanyamazisha wapinzani wako kwa kuwapa au kuwaahidi fedha kama option ya kwanza
Kwa sahivi hakuna mgombea wa chama chakavu anayeweza kushinda uchaguzi na kuongoza nchi bila ya kikundi cha wasiojulikana hakuna

Kwa utegemezi huu wa kikundi cha wasiojulikana kwa watawala wa chama kavu basi ni wazi mda sio mrefu wasiojulikana wataanza ku-dictate terms zao kwa watawala na hii ni hatari sana kwa sababu kama mtawala wa chama chakavu huna budi kukubaliana nao ili utawale nchi kwa amani

Unakubaliana naje ni kuwaruhusu wao kufanya chochote kile ndani ya nchi ili waweze kukulinda kama mtawala na watakuwa wanafanya mambo yafuatayo
  1. Kuiba rasilimali
  2. Kufanya biashara harama ndani ya nchi
  3. Kuchukua kodi wao kama wao kwa wafanyabiashara kwa exchange ya ulinzi
Wakati wafuasi wa chama chakavu wakidhani wako safe ila kiuhalisia hawako safe mfano mzuri ni harassment na intimidation waliofanyiwa polepole, na nchimbi

Hata mzee wa msoga na bi tozo hawako safe sababu watu wasiojulikana wakiwa na nguvu hata wao watawageuka wajifunze namna RFS walivyomgeuka boss wao omar al bashiri baada ya kuwa na nguvu
 
CHADEMA na wao wanapaswa kuachana na Siasa za majukwaani hazileti matunda. Waanzishe movement. Haiwezekani wanachama wao wanapotezwa na wengine kuuawa halafu bado wanaendelea na siasa za majukwaani. that is not politics but a War
 
Hiki kikundi cha wasiojulikana kisipothibitiwa basi kama nchi kuna-hatari kubwa sana ya kutokea yale yaliyotokea sudani yaani kinaenda kuwa paramilitary wings

Tokea utawala wa jiwe alitengeneza kikundi cha wasiojulikana na kilikuwa kinafanya kazi zifuatazo ambazo mpaka sahivi kinaendelea
  1. Kuiba kura kwenye chaguzi zote mpaka za serikali ya mtaa
  2. Kuwashughulikia wapinzani wako ndani ya chama chako na nje
  3. Kuwatesa wapinzani wakati wa uchaguzi
  4. Kukusanya kodi kupitia task force
  5. Kuwanunua na kuwanyamazisha wapinzani wako kwa kuwapa au kuwaahidi fedha kama option ya kwanza
Kwa sahivi hakuna mgombea wa chama chakavu anayeweza kushinda uchaguzi na kuongoza nchi bila ya kikundi cha wasiojulikana hakuna

Kwa utegemezi huu wa kikundi cha wasiojulikana kwa watawala wa chama kavu basi ni wazi mda sio mrefu wasiojulikana wataanza ku-dictate terms zao kwa watawala na hii ni hatari sana kwa sababu kama mtawala wa chama chakavu huna budi kukubaliana nao ili utawale nchi kwa amani

Unakubaliana naje ni kuwaruhusu wao kufanya chochote kile ndani ya nchi ili waweze kukulinda kama mtawala na watakuwa wanafanya mambo yafuatayo
  1. Kuiba rasilimali
  2. Kufanya biashara harama ndani ya nchi
  3. Kuchukua kodi wao kama wao kwa wafanyabiashara kwa exchange ya ulinzi
Wakati wafuasi wa chama chakavu wakidhani wako safe ila kiuhalisia hawako safe mfano mzuri ni harassment na intimidation waliofanyiwa polepole, na nchimbi

Hata mzee wa msoga na bi tozo hawako safe sababu watu wasiojulikana wakiwa na nguvu hata wao watawageuka wajifunze namna RFS walivyomgeuka boss wao omar al bashiri baada ya kuwa na nguvu
Inabidi kivunjwe mara moja

Viva Dr Nchimbi
Anafaa kuwa mwenyekiti wa CCM ili aondoe huu uozo wote aongoze nchi kwa kufuata katiba

Ikishindikana wapinzani wamuunge mkono aitoe CCM madarakani
 
Back
Top Bottom