Vazi la Taifa Lapatikana😂😂

Vazi la Taifa Lapatikana😂😂

Hivi ipo hii channel!!!?
Nipunguze kuwa busy, napitwa na mengi.
 
Shida Ni hilo vazi kama la wanaanga wa NASA au ni kunenepeana mpaka kuwa wa duara.
 
Kafanana na hawa kasoro rangi [emoji23][emoji23][emoji23]
images%20(3).jpeg
 
Huu uzi unatupa adhabu kwelikweli, kila ukisoma comment lazima urejee kwenye picha ya huyo mwana anga kuthibitisha kinachosemwa.
 
Unene mwingine hovyo kabisa kama kwenye hiki kiflat changu cha inch 24 hapa nyumbani kaenea screen nzima hata huyo wa viziwi haonekani.
 
View attachment 1224501

Wakuu Mnaonaje hili Vazi alilovaa Mtangazaji wa TBC leo lifanywe vazi rasmi la Taifa.

Naona limemtoa sana linataka kufanana na yale mavazi ya wanaanga wa NASA.
Na hapo usikute wakati anaingia ofisini kwao wenzie shoga umependeza ukitoka hewani lazima utafutwe mapigo hayo umeyapata wapi?, kumbe upande wa pili mapokeo tofauti.
 
Acheni majungu mbona vazi zuri lenya ubunifu mkubwa ? au mlitaka avae vimini au makwapa nje?
 
Acheni majungu mbona vazi zuri lenya ubunifu mkubwa ? au mlitaka avae vimini au makwapa nje?
Majungu unayo wewe. Ndiyo maana sisi tumeona linafaa kuwa vazi la taifa
 
Back
Top Bottom