VAT katika Utalii: Prof. Maghembe asema hatuhitaji watalii masikini

VAT katika Utalii: Prof. Maghembe asema hatuhitaji watalii masikini

Nimeshangaa sana....nchi hii ina safari ndefu
Nilikutana Na watalii vijana 5 toka USa wakanieleza wao ni students, walisave fedha yao wakaja Africa kuona wanyama pori. Walitumia usafiri wa Bus to Arusha walilala Guest house za bei poa. Nao pia ni utalii. Labda waje kina Bill Gates, Slim na Trump.
 
Sekta nyingine zimekaa kibiashara na sio kila mtu anajua kufanya biashara
 
Vijinchi vidogo dogo tena maskini vina hulka ya majigambo usiseme. Oh we are greatest nation on earth : barabara mbovu, ajira mashaka, afya mgogoro, ufisadi balaa, makazi duni, utawala hovyo etc etc
ni kwa sababu vimewakalia wananchi wao hawajui wafanye nini hali inakuwa mbaya wananchi wanasema mungu ndio katupa kumbe ni viongozi kama hawa wasioweza kumshauri rais vizuri ila wao ni wapiga makofi tu.
 
KUNA MTU ANASEMA ANATAKA VYA JUU LAKINI ASILI YAKE NI M'BAHILI DUUUH.....
kwa style hii utalii wa ndani utaimarika kweliiii au utalii wa nje
 
N.B:Kenya wanaokimbiza kwenye uchumi afrika mashariki na kati wamewapokea hao watalii kwa kutoweka VAT,Tanzania tunakosea wapi?
Zaidi ya Mwaka sahivi, sector yenu ya utalii imekuwa ikifanya powa comparedmd na miaka yote iliyopita na tumewafikia au kuwapita Kenya Mwaka huu.
Hofu yenu inatoka wapi bado kama imedhihirika wazi Kuwa VAT sio tatizo la kutupunguzia watalii.

Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
 
ndio maana Watalii wamepungua sana toka high season iliyopita.Watalii wamekuwa wachache sana sisi tunaoishi huku jirani na Serengeti National park tunaushahidi kuwa wageni siku hizi wamepungua sana,sio kama miaka ya nyuma na ukiwauliza madereva tours wanasema chanzo ni hizo vat ila kwa Kenya wageni ni wengi

Sent from my TECNO-L5 using JamiiForums mobile app
 
Zaidi ya Mwaka sahivi, sector yenu ya utalii imekuwa ikifanya powa comparedmd na miaka yote iliyopita na tumewafikia au kuwapita Kenya Mwaka huu.
Hofu yenu inatoka wapi bado kama imedhihirika wazi Kuwa VAT sio tatizo la kutupunguzia watalii.

Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app

Kenya wana uchaguzi mwaka huu 2017

Kuanzia September na Kuendelea Kenya wamemaliza uchaguzi...Watalii watamiminika Kenya

Hapo Sasa...
 
Kenya wana uchaguzi mwaka huu 2017

Kuanzia September na Kuendelea Kenya wamemaliza uchaguzi...Watalii watamiminika Kenya

Hapo Sasa...
By Oct 2016 (Mwaka Jana) tulikuwa tumewapita na tunakaribia idadi ya watalii walikuja Bongo Mwaka mzima wa 2015-16.
Kenya hakukuwa na uchaguzi, na impact za uchaguzi Kenya zitaathir Mwaka huu wa fedha 2017-2018.
Zaidi ya yote idadi ya utalii Kenya haujashuka sema Tanzania imeongezeka mara dufu.

Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
 
Kwaheri maghembe,umeivuruga sekta ya utalii
 
Hope Waziri umeingia ofisini na umejua Matatizo yaliyoletwa na Maghembe
 
Back
Top Bottom