Vanessa Mdee alistahili tuzo ya mwanamziki bora wa kike


danya

danya

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2014
Messages
3,157
Likes
1,778
Points
280
danya

danya

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2014
3,157 1,778 280
Japo ni tuzo za Tz ilikuwa haina baja ya kusemea hili maana tulilitegemea lakini ukweli lazima uwekwe wazi.

Lady Jay De hakustahili kuchukua tuzo aliyochukua jana labda jana ilikuwa ni kwa ajili ya wakongwe tuu lakini nafikiri hata tukifuatilia upigaji kura utaona Vanessa Mdee alikuwa anakura nyingi tuu.

Tukiachana na kura kwa sasa na kwa miaka 2 nyuma wakati lady Jay De alikuwa nje ya nchi Vanessa Mdee ndo amekuwa mtu anae iwakilisha vyema Tanzania nje ya nchi kwa upande wa kike hadi kuwa nominated Mara mbili Tuzo za Mtv ameshajijengea mashabaki ndani na nje ya nchi lakini mwisho wa siku anakosa tuzo kisa figisu figisu.

Tunaweza kugues why Vanessa Mdee kakosa tuzo lakini sio mahala pake hapa japo waliotoa tuzo wanajua ukweli walioona mchakato wa hizi tuzo waliamua kukaa mbali.

Lakini kiukweliii Vanessa Mdee alistahili hii tuzo bila ubishi hata iwe kwa mchakato wa kura bado Vanessa ana fan base kubwa kuliko huyo.

Haya ndo yanayofanya watu kususia hizo tuzo ila kwangu mimi kwa mwaka huu Vanessa Mdee ndo the best.
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,807
Likes
8,679
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,807 8,679 280
Hakika kabisa. Jay Dee hakustahili hiyo tuzo mbele ya Linah potelea mbali Vanessa Mdee.

Vee Pesa kafanya kazi nzuri na zilizohit sana mwaka huu kulinganisha na Jide.

Hapo wanazidi kushusha hadhi za tuzo zao,wameboronga mno.
 
N

Njema kabisa

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2015
Messages
701
Likes
61
Points
45
N

Njema kabisa

JF-Expert Member
Joined May 25, 2015
701 61 45
Hivi ile blog ya Millard ayo hawaruhusiwi kuripot habari za burudan zinazoandaliwa na media nyingine tofaut na clauds? Jana ilikua ndo siku ya Tuzo za EATV nimeangalia hawajaripot chochote kuhus hizo tuzo badala yake wameripot tu Skul bash hii ikoje wadau
 
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
24,840
Likes
17,193
Points
280
barafuyamoto

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
24,840 17,193 280
Eatv wameshaanza kuboronga hatua ya kwanza tu ya award wameonyesha upungufu, mdee alistahili na sio Jide.
Ila mwisho wa siku niwe mkweli, binafsi sikupiga kura na kuna uwezekano wengi hawakupiga kura ila tunalalamika.
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
4,125
Likes
4,176
Points
280
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
4,125 4,176 280
Japo ni tuzo za Tz.... ilikuwa haina baja ya kusemea hili maana tulilitegemea lakini ukweli lazima uwekwe wazi! Lady Jay De hakustahili kuchukua Tuzo aliyo chukua Jana! Labda jana ilikuwa ni kwa Ajiri ya Wakongwe Tuuu lakini nafikiri hata tukifuatilia upigaji kuraa utaona Vanessa Mdee alikuwa anakura nyingi Tuuu!!!!

Tukiachana na kura Kwa sasa na kwa miaka 2 nyuma wakati lady Jay De alikuwa Nje ya nchi vanessa Mdee ndo amekuwa mtu anae iwakilisha vyema Tanzania Nje ya nchi kwa upande wa Kike hadi kuwa nominated Mara mbili Tuzo za Mtv! Ameshajijengea Mashabaki ndani na Nje ya nchi lakini mwisho wa siku anakosa Tuzo kisa Figisu Figisu!!

Tunaweza kugues why Vanessa Mdee kakosa tuzo lakini sio mahara pake hapa Japo waliotoa Tuzo wanajua ukwelii!! walio ona mchakato wa hizi tuzo waliamua kukaa Mbali!

Lakini kiukweliii Vanessa Mdee Alistahili hii tuzo bila ubishiiiiii.......Hata iwe kwa mchakato wa kuraaa Bado vanessa Ana Fan Base kubwaaa kuliko huyo!!!!

Haya ndo yanayo fanya watu kususia hizo Tuzo! ila Kwangu mimi kwa mwaka Huu Vanessa Mdee ndo the best
Kura hazikutosha.
Nikikuuliza ulimpigia kura vanessa utaniambia nini?
 
I

isho_boy

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2015
Messages
2,149
Likes
1,862
Points
280
Age
25
I

isho_boy

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2015
2,149 1,862 280
Wanakwambia no Janja Janja
 
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
4,424
Likes
3,304
Points
280
Kibo255

Kibo255

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
4,424 3,304 280
Kura ziliamua mshindi ni Nani hakukuwa Na janja janja sasa kwa wingi Wa Kura unazani Kati ya ya komando Na Vanessa Nani Ana mashabiki kwanza jiulize Je mashabiki Wa Vanessa wako wangapi Na Jay Dee wako wangapi ukijua kwa nini man fongo kapata kuwa chipukizi Bora utajua aina ya wapiga Kura kwa hiyo Jay Dee kwa Kura alistahili kuna muda mziki huu kama unataka mashabiki Wa nyumbani uzungu upungue ili kubalance yeye Vanessa alisema yeye kipimo chake ni kupata Kura ya Grammy award yaani ndio mtoto wake Wa kwanza
 
kwenzi

kwenzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
675
Likes
634
Points
180
Age
49
kwenzi

kwenzi

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
675 634 180
JayDee ana mashabiki wengi kuliko vanesaa

Jay Dee wimbo wake wa ndindindi ni mzuri kuliko alio toa Vanessa

Jay Dee Jana alitunzwa
Vanesaa hakutunzwa

Jay Dee alipata shangwe
Vanessa aliishia kukodolewa tu
 
Richard chilongani

Richard chilongani

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
326
Likes
111
Points
60
Richard chilongani

Richard chilongani

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
326 111 60
Kwani Vanessa ndo nani kashidwa akubali matokeo kwa kipi mtoa Post naona unaandika hadi povu linakutoka. Angalia hata Jana wote waliperform nani alikuwa juu. Vanessa kajichanganya unambabaikia nini. Tuzo zimepita washindi ndo hao kanyaga twenda ajipange tena next season
 
K

kasamba12

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2016
Messages
342
Likes
248
Points
60
Age
31
K

kasamba12

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2016
342 248 60
Japo ni tuzo za Tz.... ilikuwa haina baja ya kusemea hili maana tulilitegemea lakini ukweli lazima uwekwe wazi! Lady Jay De hakustahili kuchukua Tuzo aliyo chukua Jana! Labda jana ilikuwa ni kwa Ajiri ya Wakongwe Tuuu lakini nafikiri hata tukifuatilia upigaji kuraa utaona Vanessa Mdee alikuwa anakura nyingi Tuuu!!!!

Tukiachana na kura Kwa sasa na kwa miaka 2 nyuma wakati lady Jay De alikuwa Nje ya nchi vanessa Mdee ndo amekuwa mtu anae iwakilisha vyema Tanzania Nje ya nchi kwa upande wa Kike hadi kuwa nominated Mara mbili Tuzo za Mtv! Ameshajijengea Mashabaki ndani na Nje ya nchi lakini mwisho wa siku anakosa Tuzo kisa Figisu Figisu!!

Tunaweza kugues why Vanessa Mdee kakosa tuzo lakini sio mahara pake hapa Japo waliotoa Tuzo wanajua ukwelii!! walio ona mchakato wa hizi tuzo waliamua kukaa Mbali!

Lakini kiukweliii Vanessa Mdee Alistahili hii tuzo bila ubishiiiiii.......Hata iwe kwa mchakato wa kuraaa Bado vanessa Ana Fan Base kubwaaa kuliko huyo!!!!

Haya ndo yanayo fanya watu kususia hizo Tuzo! ila Kwangu mimi kwa mwaka Huu Vanessa Mdee ndo the best
Mee hizi tuzo hata sikuzielewa kabisa ivi na diamond nae alisusia hizi tuzo maana sikumuona kabisa hata wasanii wa kundi Lake hayupo hata mmoja, mwenye kujua anijuze
 
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
9,652
Likes
7,198
Points
280
Bome-e

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
9,652 7,198 280
Watu sijui vp?Hiyo ni tuzo ya mwanamuziki bora wa mwaka,sio ya mwanamuziki bora wa miaka 3 au 2!
Kura ndio ziliamua,au unataka nini zaidi?Waliowengi ndio wameshamchagua Jide!Wengi hamjajua kitu,wengi wa fans wamepiga kura kuwaprovoke clouds media group,lakini pia wengine wamepiga kura za huruma baada ya Jide kudhalilishwa na mkojozaji!
Nadhani msg ilifika vizuri clouds,kwamba pamoja na kumfitini Jide,hawezi kufitini feelings walizonazo juu yake!
So anaweza asiwe amefanya vizuri kuliko wasanii wengine lakini kura zikaamua vinginevyo?
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,356
Likes
871
Points
280
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,356 871 280
Japo ni tuzo za Tz.... ilikuwa haina baja ya kusemea hili maana tulilitegemea lakini ukweli lazima uwekwe wazi! Lady Jay De hakustahili kuchukua Tuzo aliyo chukua Jana! Labda jana ilikuwa ni kwa Ajiri ya Wakongwe Tuuu lakini nafikiri hata tukifuatilia upigaji kuraa utaona Vanessa Mdee alikuwa anakura nyingi Tuuu!!!!

Tukiachana na kura Kwa sasa na kwa miaka 2 nyuma wakati lady Jay De alikuwa Nje ya nchi vanessa Mdee ndo amekuwa mtu anae iwakilisha vyema Tanzania Nje ya nchi kwa upande wa Kike hadi kuwa nominated Mara mbili Tuzo za Mtv! Ameshajijengea Mashabaki ndani na Nje ya nchi lakini mwisho wa siku anakosa Tuzo kisa Figisu Figisu!!

Tunaweza kugues why Vanessa Mdee kakosa tuzo lakini sio mahara pake hapa Japo waliotoa Tuzo wanajua ukwelii!! walio ona mchakato wa hizi tuzo waliamua kukaa Mbali!

Lakini kiukweliii Vanessa Mdee Alistahili hii tuzo bila ubishiiiiii.......Hata iwe kwa mchakato wa kuraaa Bado vanessa Ana Fan Base kubwaaa kuliko huyo!!!!

Haya ndo yanayo fanya watu kususia hizo Tuzo! ila Kwangu mimi kwa mwaka Huu Vanessa Mdee ndo the best
Mkuu hakuna tuzo duniani zinazokosa mapungufu
Bet wenyewe wanapuyanga
MTV vivyo hivyo so ni haki yako kuwa na mtazamo tofauti ila tuzo ni lawama
 
retweeted

retweeted

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2016
Messages
1,140
Likes
747
Points
280
Age
49
retweeted

retweeted

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2016
1,140 747 280
Japo ni tuzo za Tz.... ilikuwa haina baja ya kusemea hili maana tulilitegemea lakini ukweli lazima uwekwe wazi! Lady Jay De hakustahili kuchukua Tuzo aliyo chukua Jana! Labda jana ilikuwa ni kwa Ajiri ya Wakongwe Tuuu lakini nafikiri hata tukifuatilia upigaji kuraa utaona Vanessa Mdee alikuwa anakura nyingi Tuuu!!!!

Tukiachana na kura Kwa sasa na kwa miaka 2 nyuma wakati lady Jay De alikuwa Nje ya nchi vanessa Mdee ndo amekuwa mtu anae iwakilisha vyema Tanzania Nje ya nchi kwa upande wa Kike hadi kuwa nominated Mara mbili Tuzo za Mtv! Ameshajijengea Mashabaki ndani na Nje ya nchi lakini mwisho wa siku anakosa Tuzo kisa Figisu Figisu!!

Tunaweza kugues why Vanessa Mdee kakosa tuzo lakini sio mahara pake hapa Japo waliotoa Tuzo wanajua ukwelii!! walio ona mchakato wa hizi tuzo waliamua kukaa Mbali!

Lakini kiukweliii Vanessa Mdee Alistahili hii tuzo bila ubishiiiiii.......Hata iwe kwa mchakato wa kuraaa Bado vanessa Ana Fan Base kubwaaa kuliko huyo!!!!

Haya ndo yanayo fanya watu kususia hizo Tuzo! ila Kwangu mimi kwa mwaka Huu Vanessa Mdee ndo the best
Hizo kura ulikuwa unaziona acha uongo kijana.. Ndindi hatari huwezi fananisha Komando Jd na Vanessa hata siku moja
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,356
Likes
871
Points
280
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,356 871 280
Mee hizi tuzo hata sikuzielewa kabisa ivi na diamond nae alisusia hizi tuzo maana sikumuona kabisa hata wasanii wa kundi Lake hayupo hata mmoja, mwenye kujua anijuze
Wa kimataifa hawezi cheza mchangani yule
 
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
3,356
Likes
871
Points
280
pwilo

pwilo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
3,356 871 280
JayDee ana mashabiki wengi kuliko vanesaa

Jay Dee wimbo wake wa ndindindi ni mzuri kuliko alio toa Vanessa

Jay Dee Jana alitunzwa
Vanesaa hakutunzwa

Jay Dee alipata shangwe
Vanessa aliishia kukodolewa tu
Vanessa ana jiweka Sana kizungu yule ndo tatizo
 

Forum statistics

Threads 1,275,227
Members 490,947
Posts 30,536,187