Uzuri wa Dr Nchimbi haamini Siasa za Machawa

Uzuri wa Dr Nchimbi haamini Siasa za Machawa

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Posts
104,319
Reaction score
183,639
Dr Nchimbi ni sawa na Mkapa anaamini kwenye Uchapakazi na siyo uchawa

Hii ilikuwa Falsafa ya Lowassa pia

Atakuwa makamu wa Rais mzuri
 
..alipopinga uteuzi wa mgombea 2015 kwa kupiga kelele kinyume na taratibu za chama chake ana tofauti gani na hawa chawa wa sasa Tafuta vingine vya kulinganisha, usimlinganishe Mkapa na vichekesho.
 
Bad luck cheo chake hakina mamlaka kabisaa
 
Ukimuangalia JAMAA Yuko serious SANA. Kipindi YANGA wanaendesha harambee ya GSM mwijaku na baba levo NDO waliosimamia show, mwijaku alimfuata nchimbi akijichekesha na kuongea SIJUI Nini, ohho oo nchimbi alimuangalia Hilo jicho alafu hata hakucheka mwijaku akajiongeza hapa HAMNA mjinga mwenzangu akasepa




Kwishaaaa
 
Ukimuangalia JAMAA Yuko serious SANA. Kipindi YANGA wanaendesha harambee ya GSM mwijaku na baba levo NDO waliosimamia show, mwijaku alimfuata nchimbi akijichekesha na kuongea SIJUI Nini, ohho oo nchimbi alimuangalia Hilo jicho alafu hata hakucheka mwijaku akajiongeza hapa HAMNA mjinga mwenzangu akasepa




Kwishaaaa
Sogeza hio kete mkuu
 
Dr Nchimbi ni sawa na Mkapa anaamini kwenye Uchapakazi na siyo uchawa

Hii ilikuwa Falsafa ya Lowassa pia

Atakuwa makamu wa Rais mzuri
Screenshot_20250613-122647~2.png
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom