Rubawa
JF-Expert Member
- Dec 25, 2015
- 2,055
- 3,267
Sipo mkoani nipo South Africa kwa ss hvHhahahaa! Bas tupambane tu..uko mkoa gan mkuu utupe fursa na mimi
Sipo mkoani nipo South Africa kwa ss hvHhahahaa! Bas tupambane tu..uko mkoa gan mkuu utupe fursa na mimi
Ile haipotena kunanyingine nowDah iringa!! Nilikaa mafinga na iringa mjini wkt flani. Naikumbuka twistaz club kule gangilonga mademu wa kumwaga ukimwi wa kujiokotea! Nimemis sana pande zile one day ntatimba tena.
Iringa ndio home
Kihesa, Mtwivila, Mkimbizi, Ngome, Frelimo, Mkwawa , Ilala, Lugalo, Wilolesi, Gangilonga........
Ni maeneo niliyotembelea sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Vibaya mno!...esp mafinga!Nahisi Iringa biashara ya hotel na guest inalipa?
Unaongoza kwa ukimwi na maambuki ukichuanna na Njombe (zamani wilaya ya Iringa) na Mbeya. Hii mikoa 3 ndo hubadilisha nafasi 3 za mwanzo Ukimwi unapohusika.Ungekuwa unaongozakwa ngono zembe basi ungeonoa kwa kuzaliana jomba, lakini matokeo yake ni moja kati ya mikoa ambayo rate ya kuzaliana ni ndogo sana
Fafanua bosi huo mziki wa matajiri.Ukiwa masikini na wa kipato cha kawaida utapaona pazuri. Tajirika uone mziki wao!
Wivu na husdaUkiwa masikini na wa kipato cha kawaida utapaona pazuri. Tajirika uone mziki wao!
341 kwa kilo mkuuDah...u remind me...mkonge..luhunga..sawala..ipilimo!
Kilo ya chai kwasasa ni sh ngap mkuu?..nahis kwasasa kidg kutakuwa na maendeleo kidg! Maana kule wenye hela ni wale wale...
Mkonge inapigwa lami tokea sawala hadi iyegeya mkuu. Zile chai,za barabarani zimesombwa hukoDah...u remind me...mkonge..luhunga..sawala..ipilimo!
Kilo ya chai kwasasa ni sh ngap mkuu?..nahis kwasasa kidg kutakuwa na maendeleo kidg! Maana kule wenye hela ni wale wale...
We jamaa utakuwa umesoma brooke bond na mzee ako alikuwa kibopa. Pale lugoda mmeondoka mwaka ganiHhhhaa..mie nimezaliwa Lugoda hosp..then tumeishi miaka huko tea estates... Kibaoni had huko Kitasengwa nakufaham mnooo..!enzi hizo dingi alitununulia Yamaha honda ..bas hizo area nimefika kote!
Kule tuseme ukwel..labda kuwe kuzuri kimkakati kuanzia 2012! Lkini kule wenye nacho ni wale walee ..niliacha umaskini wa ajabu mno! Aku kaeni tu!
Amestaafu 2012! Maisha tuliyoishi ukweli sitaman mwingine aishi...ndo maana nasema Kule uwe na hela zako utapapenda lasivyo kugumu mnooWe jamaa utakuwa umesoma brooke bond na mzee ako alikuwa kibopa. Pale lugoda mmeondoka mwaka gani
Duh mkonge inapigwa Lami?? Je hii main road ya kwenda Mgololo je? Soon ntakuwa hapo Mtwango aisee..ths month!Mkonge inapigwa lami tokea sawala hadi iyegeya mkuu. Zile chai,za barabarani zimesombwa huko
mila na tamaduni za kihehe za mitala.(wake wengi mume mmoja),(polygamy) ndicho kikubwa kinachouponza mkoa linapokuja swala la H.I.V. Mkwawa mwenyewe alikua na rundo la wanawake, na hyo ipo till 2day.Mwenye data atuambie, ni kweli iringa iko kwenye TOP 3 ya Mikoa inayoongoza kwa UKIMWI Tanzania? Kwa nini?