Uzinduzi wa mkoa wa Katavi oyeee!


Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Ni TBC live, mi nina swali 1 tu,hivi ile suti ya mzee wa uzinduzi ni ileile kila siku au ana nyingi za rangi moja?
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,037
Likes
635
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,037 635 280
Sorry sina access na Tv kwa sasa!! Kama ni Muheshimiwa Waziri Mkubwa anafanya huu uzinduzi kuna kila dalili za kuonyesha huyu bwana Mkubwa alifaa kuwa mkuu wa mkoa, Tena mkoa wa nyumbani kwake na si vinginevyo!! Kwali TZ kila kitu majaribio!!
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,106
Likes
234
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,106 234 160
Kuuliza si ujinga' hivi Katavi iko wapi?
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Likes
8
Points
135
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 8 135
Sorry sina access na Tv kwa
sasa!! Kama ni Muheshimiwa Waziri Mkubwa anafanya huu uzinduzi kuna kila
dalili za kuonyesha huyu bwana Mkubwa alifaa kuwa mkuu wa mkoa, Tena
mkoa wa nyumbani kwake na si vinginevyo!! Kwali TZ kila kitu
majaribio!!
Hapana, anayezindu mgeni rasmi ni mwingine kabisa! ila na Pinda yupo namuona anaongea sasa!
 
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,090
Likes
40
Points
145
Polisi

Polisi

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,090 40 145
swali ambalo mimi najiuliza, huu uzinduzi utafanyika ktk mikoa yote mipya?
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,106
Likes
234
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,106 234 160
ilikuwa ndani ya RUKWA,sasa imekamata Mpanda na kwa wakimbizi huko katumba
... Asante mkuu' inanibidi ni rudi shule kusoma geography. Ninawaonea huruma wanafunzi wetu wakati wa kujibu mitihani yao, mambo mengi mapya na kuna mabadiliko makubwa kwenye jiografia ya nchi yetu, lakini mfumo wa elimu bado wa kizamani.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,106
Likes
234
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,106 234 160
swali ambalo mimi najiuliza, huu uzinduzi utafanyika ktk mikoa yote mipya?
mkuu' mimi ninaona niko nyuma ya wakati' mambo yanayotendeka serikali siyajui! kwani mikoa mpya iko mingapi mpaka sasa? najua MANYARA TU! baada ya mikoa 25 ya miaka nenda rudi?
 
suleym

suleym

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,811
Likes
320
Points
180
suleym

suleym

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,811 320 180
baada ya uzinduzi makamu wa raisi anaelekea mtwara !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! huko mtwara safari hii watamalizana hawa viongozi na hii gesi!
 
C

Chipolopolo

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
1,043
Likes
174
Points
160
C

Chipolopolo

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2012
1,043 174 160
Kuuliza si ujinga' hivi Katavi iko wapi?
Magharibi ya Tanzania. Inapakana na Mkoa wa Rukwa upande wa Kusini, Kaskazini inapakana na Kigoma, Kaskazini Mashariki inapakana na Tabora.Pia Kusini Mashariki ina pakana na Mbeya.
 
R

ralphjn

Senior Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
169
Likes
0
Points
33
R

ralphjn

Senior Member
Joined Jun 1, 2012
169 0 33
Nikiangalia TBC nahisi naisaliti nchi yangu na uzalendo wangu.
Naichukia kuliko/kama ninavyoichukia CCM,kwasababu wote nawahusisha na maovu haya.
1.Ujangili kwa Tembo wetu ili kupata Pembe za ndovu
2.Wizi wa rasilimali zetu -fedha zilizofichwa UUswis
3.EPA
4.Meremeta
5.Kagoda
6.Kiwira
7.Utoroshaji wa wanyama (Twiga) Hai
8.Buzwagi
9. Richmond/Dowans
NK.
So I HATE TBCCM



Ni TBC live, mi nina swali 1 tu,hivi ile suti ya mzee wa uzinduzi ni ileile kila siku au ana nyingi za rangi moja?
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,586
Likes
15,536
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,586 15,536 280
Kwani Tanganyika tunamikoa na wilaya ngapi mpaka saizi..na nilisikia kuna ramani mpya kwa ajili ya mikoa na wilaya mpya mwenye nayo atubandikie wakuu.!
 
R

ralphjn

Senior Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
169
Likes
0
Points
33
R

ralphjn

Senior Member
Joined Jun 1, 2012
169 0 33
Hivi mbona SIMIYU,NJOMBE na GEITA haizinduliwi rasmi?By the way mbona mbon hii mikoa mingine mipya haipati Promo kama Katavi?Au mpaka nao wapate PM?
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,189
Likes
105
Points
160
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,189 105 160
Hivi mbona SIMIYU,NJOMBE na GEITA haizinduliwi rasmi?By the way mbona mbon hii mikoa mingine mipya haipati Promo kama Katavi?Au mpaka nao wapate PM?
Si nimesikia PM mpya anakuja toka Njombe au!?..Anaitwa Deo Firikunjombe.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
#Jk anapenda umaarufu sana hivi kila raisi akiingia atakuwa anaunda mikoa mipya?

Wakati wa Julius nyerere hatukuigawa nchi yetu, hata wakati wa mwinyi, ila wakati wa Mkapa nakumbuka waligawa mkoa wa arusha na manyara,

#Jk alivyoingia kaikata kata vipande vingi visivyo na tija,
kwenye jografi tulikuwa na mikoa 21 leo sijui imeongezeka mingine mi 3.

Kutafuta historia ili uonekane umetenda makuubwa haustahili,
kwenye katiba mpya upuuzi kama huu lazima ukatazwe!

Haiwezekani kila mkoa kulingana na mwingine!
Lazima mwingine uwe mdogo na mwingine uwe mkubwa.
Kwanza hakuna maendeleo yoyote hata mkigawa.
 
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
4,837
Likes
1,552
Points
280
Ronal Reagan

Ronal Reagan

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
4,837 1,552 280
Uteketazaji wa mali ya umma unaendelea kwa kasi, ari na nguvu mpya! Very brutal by Magamba
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
#Zanzibar serikali ya ccm walifanya upuuzi huo huo leo hii jimbo moja la znz ni sawa na majimbo na mitaa 3 ya huku bara,

#Jimbo moja la bara ni sawa na majimbo ma tano ya zanzibar hii siyo haki!, na haya yalitokana na upuuzi tu wa ccm.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,106
Likes
234
Points
160
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,106 234 160
Umepata jibu?? Au bado una swali...??
nashukuru, sasa nimeelawa: Katavi, bado hiyo Simiyu, Geita ni ile kama ilivyokuwa Wilaya au ndiyo wameisha mega vipande kutoka Mwanza, Kagera na Shy?
 

Forum statistics

Threads 1,237,563
Members 475,562
Posts 29,293,728