Uzinduzi wa miradi mipya ya ACT - Wazalendo Mbozi

Uzinduzi wa miradi mipya ya ACT - Wazalendo Mbozi

Wa Igima

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2014
Posts
376
Reaction score
110
Mkutano huo utahusisha uzinduzi wa salon ya kiume iliyopo stendi ya malori mjini Vwawa na bodaboda mpya tatu. Miradi hiyo mipya ni miongoni mwa miradi ambayo tayari ilishazinduliwa miezi miwili iliyopita.

>Miradi inayomilikiwa na ACT Mbozi ambayo tayari ilishazinduliwa ni:

*Kikundi cha kukopesha fedha kwa riba chenye ofisi zake stendi ya makaburini mjini Vwawa

*Ng'ombe tisa wa maziwa

*Kiwanda kidogo cha kutengeneza samani kilichopo stend ya makaburini mjini Vwawa.

*Bodaboda tisa

-Na ijulikane kuwa miradi yote, shabaha yake kubwa ni kutoa ajira kwa wanachama na raia wote wa Tanzania kwa ujumla.
 
Kweli siasa ni ajira :thumbup:

Oktoba siku ya gulio la kura vyema tukapandisha dau "haki" yetu ili tuongeze vitega uchumi.😀
 
ACT mbozi na ninyi mmezidisha uongo,mnamiradi gani Mbozi zaidi ya kuweka bendera yenu katikati ya bendera ya CHADEMA na CCM,labda kama miradi yenyewe ni kufunga bendera yenu kwenye mlingoti mrefu zaidi ya vyama vingine hapo sawa,zaidi ya hapo hakuna cha mradi wala mama yake na mradi.
 
We Tukundane Tunakufaham we Nimpinga Act Ndani Ya Act

ACT mbozi na ninyi mmezidisha uongo,mnamiradi gani Mbozi zaidi ya kuweka bendera yenu katikati ya bendera ya CHADEMA na CCM,labda kama miradi yenyewe ni kufunga bendera yenu kwenye mlingoti mrefu zaidi ya vyama vingine hapo sawa,zaidi ya hapo hakuna cha mradi wala mama yake na mradi.
 
We Tukundane Tunakufaham we Nimpinga Act Ndani Ya Act

Unajua uongo nao unatakiwa uwe na kiasi,uongo nao ukizidi wanaowafahamu wanawadharau.

Sasa kama ninyi ni wa kweli kwa kuwasaidia tu wale wasiowafahamu,ninawaomba muweke hata picha ya miradi yenu inayoonyesha hizo bodaboda na ng'ombe wa maziwa 9,kwenye kiwanda cha useremala huko sina shida nako maana mnaweza kupiga kiwanda kilekile cha vijana wa makaburini kilichokuwepo kabla ya chama chenu hakijazaliwa achilia mbali kabla ya kuja kupindua tawi la CUF hapo Mbozi.
 
Unajua uongo nao unatakiwa uwe na kiasi,uongo nao ukizidi wanaowafahamu wanawadharau.

Sasa kama ninyi ni wa kweli kwa kuwasaidia tu wale wasiowafahamu,ninawaomba muweke hata picha ya miradi yenu inayoonyesha hizo bodaboda na ng'ombe wa maziwa 9,kwenye kiwanda cha useremala huko sina shida nako maana mnaweza kupiga kiwanda kilekile cha vijana wa makaburini kilichokuwepo kabla ya chama chenu hakijazaliwa achilia mbali kabla ya kuja kupindua tawi la CUF hapo Mbozi.
Tukundane we sijue nikuelewe vipi kilasiku unajifanya unatujua, afu umechukua kadi kwenye mikutano huji. Kazi kuizungumzia CUF, aliyekwambia pale ni pa CUF ni nani??
 
ACT mbozi na ninyi mmezidisha uongo,mnamiradi gani Mbozi zaidi ya kuweka bendera yenu katikati ya bendera ya CHADEMA na CCM,labda kama miradi yenyewe ni kufunga bendera yenu kwenye mlingoti mrefu zaidi ya vyama vingine hapo sawa,zaidi ya hapo hakuna cha mradi wala mama yake na mradi.

Mkuu nakupa LIKE KUUUBWA,hawa jamaa ni waongo sana.ila hawajijui na hawajui nini wanacheza.
 
chagadema wao pesa zao wanatumia kununua tindi kali na kwenda dubai na mahawara

Nyie ndugu zetu mwaka huu mkipata angalau DIWADI 5 nchi mzima lazima mshukuru,sana sana diwani mtapata MWANDIGA
 
Back
Top Bottom