Uzi wa Wazee waliowahi 'kugegeda' bikira

Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
465
Points
250
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2019
465 250
Wale wazee ambao tuliwahi kugegeda bikira.

Changamoto gani zilikupata maana hawa mabinti wanakuwa kama kambale ni kuponyoka tu.

Ushatoa ngapi? Mwisho lini?

Je, unatamani kutoa tena au hutamani tena ila ukikuta unapita nayo?
 
W

Wise J

Member
Joined
Jul 31, 2019
Messages
37
Points
125
W

Wise J

Member
Joined Jul 31, 2019
37 125
Hahahahaha hapa utaona kua watu wamekula wakashiba xaxa wako Bar wanakula Mvinyo na Divai
Mleta madaada Chiiiiiiiiii
 
kissange

kissange

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2015
Messages
217
Points
250
kissange

kissange

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2015
217 250
Mleta mada tuanzie kwako. Wewe umetoa ngapi..
 
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
1,151
Points
2,000
Kingsmann

Kingsmann

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
1,151 2,000
Alonitoa bikra naye alikuwa bikra, japo nilishapuchuka sana kabla ya hapo.

Ilikuwa patashika nguo kuchanika.
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
3,560
Points
2,000
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
3,560 2,000
Moja tu. Na ndo niliyenae mpaka leo. Tulikuwa tunapendana sana lakini kila nilipokuwa nagusia suala la kufanya mapenzi mimi na yeye alikuwa akikasirika na muda mwingine kunitenga kabisa.

Nilidumu nae kwa muda wa miezi nane bila kufanya nae mapenzi. Na hii ni kwasababu nilimpenda sana na ndo mana niliweza kumvumilia kwa muda wote huo.

Krismas ya mwaka 2016 sitaisahau maana mtoto alijichanganya kwa kujileta mwenyewe kikaangono. Kwa muda wote niliokuwa nae kabla kwenye mahusiano sikuwahi kujua kama alikuwa bikra mpaka siku hiyo ndo nilijionea mwenyewe.
 
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
465
Points
250
Jstar1

Jstar1

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2019
465 250
Moja tu. Na ndo niliyenae mpaka leo. Tulikuwa yynapendana sana lakini kila nilipokuwa nagusia suala la kufanya mapenzi mimi na yeye alikuwa akikasirika na muda mwingine kunitenga kabisa. Nilidumu nae kwa mda wa miezi nane bila kufanya nae mapenzi. Na hii ni kwasababu nilimpenda sana na ndo mana niliweza kumvumilia kwa muda wote huo. Xmas ya mwaka 2016 sitaisahau maana mtoto alijichanganya kwa kujileta mwenyewe kikaangono. Kwa muda wote niliokuwa nae kabla kwenye mahusiano sikuwahi kujua kama alikuwa bikra mpaka siku hiyo ndo nilijionea mwenyewe.
mzee uko vizuri, alafu hukumtema
 

Forum statistics

Threads 1,326,423
Members 509,499
Posts 32,221,439
Top