Cash Generating Unit
JF-Expert Member
- Jan 12, 2019
- 13,284
- 39,512
Miaka hii ya karibuni vijana wengi tunaishia kuzalisha dada zetu na kukimbia, vijana wengi saiv hatutataki kusikia kuhusu ndoa kabisa.
Sasa uzi huu ni maalum kwa sisi mabachelor ambao hatujaoa kupata moja mbili huku tukigonga glass tuambiane kwann wewe bachelor?
Karibuni jaman uwanja wenu
NB: kama upo kwa ndoa uzi huu haukuhusu kabisa.
Sent from my iPhone using JamiiForums
Sasa uzi huu ni maalum kwa sisi mabachelor ambao hatujaoa kupata moja mbili huku tukigonga glass tuambiane kwann wewe bachelor?
Karibuni jaman uwanja wenu
NB: kama upo kwa ndoa uzi huu haukuhusu kabisa.
Sent from my iPhone using JamiiForums