Uzalendo katika michezo(TAIFA KWANZA)


Full 8

Full 8

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
284
Likes
193
Points
60
Full 8

Full 8

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2010
284 193 60
Kutokana na tabia iliyojengeka ya ushindani kati ya klabu mbili kubwa za mpira nchini yaani Simba na Yanga; uzalendo wa nchi umekua ukikosekana hasa pale timu yetu ya ndani inapokua inacheza na timu kutoka nje ya nchi.
Si ajabu kukuta shabiki wa Simba akiwa amelipa kiingilio na kununua jezi ili kushangilia timu kutoka nje ya nchi na mashabiki wa Yanga hivyo hivyo. Mashabiki wa Simba walishangilia TP Mazembe zama zile, na Yanga nao wameshangilia Nkana juzi kati.
Nadhani ni muda muafaka wa kuacha tofauti na ushabiki wetu wa ndani zinapokuja mechi za kimataifa kama ilivyo leo Simba wanapocheza na A Ahly ya Misri.
Chonde chonde wanaYanga, anza kuonesha uzalendo wenu kwa kuishangilia Simba pale uwanjani kwa mchina leo itakapokua ikimenyana na Mafarao ili uwe msingi wa uzalendo na utaifa wetu.

KILA LA KHERI SIMBA.
 
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
2,098
Likes
1,955
Points
280
Age
28
USSR

USSR

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
2,098 1,955 280
simba mmeanza kuwa na akili maana zeruzeru wenu alikuwa na domo kubwa kama bahari.leo mmekuwa wapole
 
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
4,787
Likes
8,626
Points
280
zipompa

zipompa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
4,787 8,626 280
hakuna iyo leo lazima al ahly apate mashabiki, tuwashangilie mkishinda muanze tambo zenu leo naombea mpigwe 3+
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,785
Likes
1,283
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,785 1,283 280
simba ni timu inayo milikiwa na mhindi akishirikiana na waarabu, nawashangaa sana 'wamatumbi' wanaojipendekeza pendekeza kwenye hili litimu,
 
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
3,190
Likes
2,241
Points
280
elvischirwa

elvischirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2013
3,190 2,241 280
Kutokana na tabia iliyojengeka ya ushindani kati ya klabu mbili kubwa za mpira nchini yaani Simba na Yanga; uzalendo wa nchi umekua ukikosekana hasa pale timu yetu ya ndani inapokua inacheza na timu kutoka nje ya nchi.
Si ajabu kukuta shabiki wa Simba akiwa amelipa kiingilio na kununua jezi ili kushangilia timu kutoka nje ya nchi na mashabiki wa Yanga hivyo hivyo. Mashabiki wa Simba walishangilia TP Mazembe zama zile, na Yanga nao wameshangilia Nkana juzi kati.
Nadhani ni muda muafaka wa kuacha tofauti na ushabiki wetu wa ndani zinapokuja mechi za kimataifa kama ilivyo leo Simba wanapocheza na A Ahly ya Misri.
Chonde chonde wanaYanga, anza kuonesha uzalendo wenu kwa kuishangilia Simba pale uwanjani kwa mchina leo itakapokua ikimenyana na Mafarao ili uwe msingi wa uzalendo na utaifa wetu.

KILA LA KHERI SIMBA.
Usianze mechi ya leo ila zijazo msimu huu ukiisha, uzalendo gani unalipia mechi? Pambaneni na hali yenu.
 

Forum statistics

Threads 1,262,318
Members 485,561
Posts 30,120,598