Uwongo noma


D

Daty

Senior Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
126
Likes
3
Points
35
Age
31
D

Daty

Senior Member
Joined Jul 1, 2011
126 3 35
Jaman nilikutana na mtu nikamdanganya jina, napoishi na hadi kila kitu katika maisha yangu nilijua kawaida yao wanaume tongoza tongoza. Kumbe jamaa yupo serious namie nimeshaanza kumpenda na anataka kuja home nashindwa nianzaje kumwambia ukweli hadi naogopa.
 
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
619
Likes
6
Points
35
Keen

Keen

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
619 6 35
Jaman nilikutana na mtu nikamdanganya jina, napoishi na hadi kila kitu katika maisha yangu nilijua kawaida yao wanaume tongoza tongoza. Kumbe jamaa yupo serious namie nimeshaanza kumpenda na anataka kuja home nashindwa nianzaje kumwambia ukweli hadi naogopa.
"What goes around comes around"
 
princetx

princetx

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
581
Likes
76
Points
45
princetx

princetx

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
581 76 45
Ukweli siku zote humuweka mtu huru, na uongo ni sawa na kujifunga minyororo ya utumwa.
Mwambie ukweli ili uwe huru.
 
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
2,415
Likes
28
Points
135
jamiif

jamiif

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
2,415 28 135
...huu si msala jamani!
 
D

Daty

Senior Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
126
Likes
3
Points
35
Age
31
D

Daty

Senior Member
Joined Jul 1, 2011
126 3 35
Ukweli siku zote humuweka mtu huru, na uongo ni sawa na kujifunga minyororo ya utumwa.
Mwambie ukweli ili uwe huru.
lazima nimwambie ila sasa atanichukuliaje maana hadi jina na mkoa ninaoishi nilidanganya
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,122
Likes
4,492
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,122 4,492 280
mbona ni kitu kidogo tu hicho. kama ni muelewa atakuelewa. maana huwezi kufunguka tu kwa mtu usiyefahamu, dunia imechafuka hii, mwambie ulifanya hivyo kwa usalama wako kwa kuwa hamkuwa mnafahamiana.............
 
N

Ndeye

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
214
Likes
1
Points
0
N

Ndeye

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
214 1 0
Wewe mwambie tu atakuelewa na umpe sababu za kumdanganya pia kama ni mwelewa ataelewa.
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
19,247
Likes
26,195
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
19,247 26,195 280
Jaman nilikutana na mtu
nikamdanganya jina, napoishi na hadi kila kitu katika maisha yangu
nilijua kawaida yao wanaume tongoza tongoza. Kumbe jamaa yupo serious
namie nimeshaanza kumpenda na anataka kuja home nashindwa nianzaje
kumwambia ukweli hadi naogopa.
Don't regret to cheat the guy. Just Tell him the truth, and that's should show to him that you're not the EASIEST GIRL.
 
R

Rodgers

Senior Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
139
Likes
62
Points
45
R

Rodgers

Senior Member
Joined Nov 25, 2009
139 62 45
Jaman nilikutana na mtu nikamdanganya jina, napoishi na hadi kila kitu katika maisha yangu nilijua kawaida yao wanaume tongoza tongoza. Kumbe jamaa yupo serious namie nimeshaanza kumpenda na anataka kuja home nashindwa nianzaje kumwambia ukweli hadi naogopa.
Endelea kumdanganya tuu, usichoke baadaye atagundua mwenyewe kuwa unamdanganya
 
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
4,835
Likes
1,681
Points
280
kalou

kalou

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2009
4,835 1,681 280
mwambie kila kitu huku unajichekeshachekesha...ataelewa tu
 
O

obedson

Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
29
Likes
1
Points
5
O

obedson

Member
Joined Jan 20, 2010
29 1 5
Mhh, namhurumia huyo jamaa, atazoa janga, lazima utaendeleza tu tabia yako ya kumdanganya hata ukiingia kwenye ndoa. Bora astuke mapema.
 
N

Nsanya rasheed

Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
N

Nsanya rasheed

Member
Joined Oct 13, 2013
13 0 0
mnamshauli mtu ameshaanza kumpenda atawaelewa huyo. Anazuga tu.
 
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,401
Likes
136
Points
160
Rural Swagga

Rural Swagga

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,401 136 160
He he he.......mchana kuku alipewa mchele........jioni kachinjwa kaliwa na wali.......
Jikune unapowashwa,usipowashwa ukijikuna utachubuka.............!
 
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
2,712
Likes
630
Points
280
Age
31
Blessed

Blessed

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
2,712 630 280
Bottom line hapa ni kumwambia ukweli na ueleze sababu za kusema uongo in previous meeting ataelewa tu.
One more thing do not delay on admitting this ,the more you delay the more difficulty is going to you,if you guys you are ment to be together nothing will come in between,all ze best,
usisite kuleta feedback jamvini once things are settled
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,284
Likes
3,224
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,284 3,224 280
Jaman nilikutana na mtu nikamdanganya jina, napoishi na hadi kila kitu katika maisha yangu nilijua kawaida yao wanaume tongoza tongoza. Kumbe jamaa yupo serious namie nimeshaanza kumpenda na anataka kuja home nashindwa nianzaje kumwambia ukweli hadi naogopa.
Ukishakuwa muongo toka day one hakika utaendelea kuwa muongo maisha yako yote....wewe ni muongo na ukimwambia tu kuwa ulikuwa unamdganaya wakati mumekuwa mkiwasiliana zaidi ya miezi sasa hakika hatakuamini kamwe..na utaendelea kuwa muongo tuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
we mwambie tu.......
 
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
903
Likes
114
Points
60
Age
26
byb sac

byb sac

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
903 114 60
bola umwambie ukwel na umpesababu za kutosha kwanin ulifanya hivyo..ukiendelea kuficha akaja kugundua utakosa vyote mama..ndoa siku izi adim wengine wanataman hata wakuwadandanya na neno ndoa ila hawapati.
 
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
57,572
Likes
31,028
Points
280
miss chagga

miss chagga

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
57,572 31,028 280
mwambie ukweli tu
 

Forum statistics

Threads 1,252,246
Members 482,057
Posts 29,801,536