Uwiii napata kiraruraru


M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
155
Likes
2
Points
0
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined Apr 14, 2013
155 2 0
Katika maisha yangu sijawahi kupata uchizi wa mtima kama sasa kwani mpaka nahisi kupata kiraruraru kwani kuna dada mmoja naishi nae du mpaka majanga yaani full kunitega afu kuna mtu nampenda alafu sitaki kumsaliti ila sasa imezidi iyo mitego mpaka nashindwa nifanye nini jamani naombeni ushauri wenu coz niko segera
 
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2011
Messages
1,455
Likes
8
Points
135
Nambe

Nambe

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2011
1,455 8 135
uaminifu sio siri bado dhaifu.......
 
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
774
Likes
105
Points
60
Transporter

Transporter

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
774 105 60
acha kiraruraru utakufa bure
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
usiache mbachao kwa msala upitao..
 
S

SENDA

Member
Joined
May 22, 2013
Messages
10
Likes
0
Points
0
S

SENDA

Member
Joined May 22, 2013
10 0 0
Hapo hakuna kupoteza muda ni ww kunyosha njia yy anafuata then mengi baadae sana. Hapo umenielewaa
 
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
155
Likes
2
Points
0
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined Apr 14, 2013
155 2 0
hapo hakuna kupoteza muda ni ww kunyosha njia yy anafuata then mengi baadae sana. Hapo umenielewaa
nimekusoma je ikiaauma
 
Mshawa

Mshawa

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
745
Likes
82
Points
45
Mshawa

Mshawa

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
745 82 45
Mpaka hapa naona tayari umesaliti kwa mawazo, sasa mkuu nadhani sasa ukae mbali na uyo dada mana huchelewi kuja kujilaumu baadae......
 
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2012
Messages
1,483
Likes
445
Points
180
chopeko

chopeko

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2012
1,483 445 180
Katika maisha yangu sijawahi kupata uchizi wa mtima kama sasa kwani mpaka nahisi kupata kiraruraru kwani kuna dada mmoja naishi nae du mpaka majanga yaani full kunitega afu kuna mtu nampenda alafu sitaki kumsaliti ila sasa imezidi iyo mitego mpaka nashindwa nifanye nini jamani naombeni ushauri wenu coz niko segera
Nahisi nikikushauri umle utafurahi maana ulivyojieleza nahisi unatafuta wa kukusupport. Dhambi!
 
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
155
Likes
2
Points
0
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined Apr 14, 2013
155 2 0
mpaka hapa naona tayari umesaliti kwa mawazo, sasa mkuu nadhani sasa ukae mbali na uyo dada mana huchelewi kuja kujilaumu baadae......
nyumba1 vyumba tofauti
 
Mshawa

Mshawa

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2011
Messages
745
Likes
82
Points
45
Mshawa

Mshawa

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2011
745 82 45
Kwa hivyo unatakaje mkuu....? fanya unachoweza....
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,614
Likes
47
Points
145
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,614 47 145
Katika maisha yangu sijawahi kupata uchizi wa mtima kama sasa kwani mpaka nahisi kupata kiraruraru kwani kuna dada mmoja naishi nae du mpaka majanga yaani full kunitega afu kuna mtu nampenda alafu sitaki kumsaliti ila sasa imezidi iyo mitego mpaka nashindwa nifanye nini jamani naombeni ushauri wenu coz niko segera
Hivi kumpenda mtu maana yake ni nini kama unategwa na kuelekea kutegeka? Sikiliza, unapoamua kuwa na mtu, whether ni mke au mchumba, tambua kuwa bado utakutana na wengine wengi tu na pengine ni wazuri kwa namna tofauti na yule uliyenaye. Suala la kufanya ni kukubali na kuridhika na huyo uliyenaye kwa namna alivyo huku ukidharau na kupotezea wengine waliobaki. Ukiwa mtu wa kutegeka, utakuwa unategeka kila siku maana wazuri wanazaliwa kila leo, na wengine bado hata hawajazaliwa!!! Kubali kuridhika, na mpende mtu wako.
Acha tamaa na kila la kheri!
 
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined
Apr 14, 2013
Messages
155
Likes
2
Points
0
M

MAKRESH MMAKA

Senior Member
Joined Apr 14, 2013
155 2 0
hivi kumpenda mtu maana yake ni nini kama unategwa na kuelekea kutegeka? Sikiliza, unapoamua kuwa na mtu, whether ni mke au mchumba, tambua kuwa bado utakutana na wengine wengi tu na pengine ni wazuri kwa namna tofauti na yule uliyenaye. Suala la kufanya ni kukubali na kuridhika na huyo uliyenaye kwa namna alivyo huku ukidharau na kupotezea wengine waliobaki. Ukiwa mtu wa kutegeka, utakuwa unategeka kila siku maana wazuri wanazaliwa kila leo, na wengine bado hata hawajazaliwa!!! Kubali kuridhika, na mpende mtu wako.
Acha tamaa na kila la kheri!
haina nouma
 
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
2,669
Likes
186
Points
160
TECHMAN

TECHMAN

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
2,669 186 160
Katika maisha yangu sijawahi kupata uchizi wa mtima kama sasa kwani mpaka nahisi kupata kiraruraru kwani kuna dada mmoja naishi nae du mpaka majanga yaani full kunitega afu kuna mtu nampenda alafu sitaki kumsaliti ila sasa imezidi iyo mitego mpaka nashindwa nifanye nini jamani naombeni ushauri wenu coz niko segera
Weeee, kula hiyo kitu, umuache kwani dada ako huyo? Kama huyo nwingine unampenda si ndo ungeishi nae. Sasa huyu unaishi nae unaacha alafu huyo usieishi nae wenzako nao pia wanajipozea kiulaiin.
Kwani kakwambia anataka ndoa? Si anataka kugegedwa tu? Kama huwezi hembu mi nipishe huko, alaaaaah
 
S

Solarpanel

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2012
Messages
236
Likes
1
Points
35
S

Solarpanel

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2012
236 1 35
Plz usimsaliti umpendae nae akupenda
 
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
4,964
Likes
1,273
Points
280
kashesho

kashesho

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
4,964 1,273 280
angalia ule msemo usemao "laiti ningelijua"
 

Forum statistics

Threads 1,274,099
Members 490,586
Posts 30,501,008