Uwaziri Mkuu waitesa CCM

Uwaziri Mkuu waitesa CCM

Annunaki

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2021
Posts
2,212
Reaction score
4,676
Vita ya kuteuliwa kuwa Waziri mkuu ni kubwa muno hivi sasa ndani ya CCM kuelekea 2025, mara baada ya kuwekwa wazi kwamba Rais Samia atagombea tena kiti cha urais 2025 ili kukamilisha hawamu yake ya sita.

"Miongoni mwa vigogo wanaotajwa kunyemelea kiti cha uwaziri mkuu ni Waziri wa Nishati Mhe. January Makamba na Waziri wa fedha Mhe. Mwigulu Nchemba", limeandika gazeti la Raia Mwema.

20220910_133723.jpg
 
Siri ya waziri mkuu atakuwa nani muda wake bado sana. Yote juu ya yote watanzania tufanye maamuzi sahihi kuelekea uchaguzi ujao

KATIBA MPYA na TUME HURU YA UCHAGUZI ndio vyakuanza navyo
Vigogo wananyukana
 
Vita ya kuteuliwa kuwa Waziri mkuu ni kubwa muno hivi sasa ndani ya CCM kuelekea 2025, mara baada ya kuwekwa wazi kwamba Rais Samia atagombea tena kiti cha urais 2025 ili kukamilisha hawamu yake ya sita.

"Miongoni mwa vigogo wanaotajwa kunyemelea kiti cha uwaziri mkuu ni Waziri wa Nishati Mhe. January Makamba na Waziri wa fedha Mhe. Mwigulu Nchemba", limeandika gazeti la Raia Mwema.

View attachment 2352533

Katika wawili hao February ameonekana akiizungukia nchi na misafara mizito mizito. Katika safari hizo akiambata na mwandishi nguli Binyamini Natenyahu wa pale TBC taifa. Bila shaka katika kujitambulisha rasmui kwa wananchi.
 
Vita ya kuteuliwa kuwa Waziri mkuu ni kubwa muno hivi sasa ndani ya CCM kuelekea 2025, mara baada ya kuwekwa wazi kwamba Rais Samia atagombea tena kiti cha urais 2025 ili kukamilisha hawamu yake ya sita.

"Miongoni mwa vigogo wanaotajwa kunyemelea kiti cha uwaziri mkuu ni Waziri wa Nishati Mhe. January Makamba na Waziri wa fedha Mhe. Mwigulu Nchemba", limeandika gazeti la Raia Mwema.

View attachment 2352533
Kwani majaliwa kamaliza muda wake? Hivi wanamuonaje yaanj Kassimu?
 
Katika wawili hao February ameonekana akiizungukia nchi na misafara mizito mizito. Katika safari hizo akiambata na mwandishi nguli Binyamini Natenyahu wa pale TBC taifa. Bila shaka katika kujitambulisha rasmu kwa wananchi.
Hatari sana. Muongoza usukuni hashutuki tu
 
Lazima awe mkatoloki kubalance mzani ,limwigulu halikwepeki hapo
 
Back
Top Bottom