Mmh katelephone alitunywesha chai kwamba jamàa anachapa kazi...halafu akauchuna kama sio yeyeKwani majaliwa kamaliza muda wake? Hivi wanamuonaje yaanj Kassimu?
Hiki kituko nacho kiwe waziri mkuu? Hivi hii nchi hata mjinga anaweza kuiongoza?Waziri Mkuu ajae Ni Juma Awesso!!!Full stop
Waziri mkuu hana ukomo, vinginevyo tuwekee ibara ya katiba inayotaja ukomo wa waziri mkuu kukaa madarakani.Kikatiba hawezi kuteuliwa tena huyo
Hivi kwanini anaitwa KatelephoneMmh katelephone alitunywesha chai kwamba jamàa anachapa kazi...halafu akauchuna kama sio yeye
Si ndio jina lakeHivi kwanini anaitwa Katelephone
SawaCCM haianzishi Mgogoro usio la lengo
Richmond ilianzishwa kummaliza Lowassa
huu. Mgogoro una lengo la kula vichwa kadhaa
Daini Tanganyika yenu kwanzaSasa hii nchi imekuwa madrassa.
Hivi ni nani aliye wahakikishia ccm kuwa huyo mzanzibari atafika 2025Vita ya kuteuliwa kuwa Waziri mkuu ni kubwa muno hivi sasa ndani ya CCM kuelekea 2025, mara baada ya kuwekwa wazi kwamba Rais Samia atagombea tena kiti cha urais 2025 ili kukamilisha hawamu yake ya sita.
"Miongoni mwa vigogo wanaotajwa kunyemelea kiti cha uwaziri mkuu ni Waziri wa Nishati Mhe. January Makamba na Waziri wa fedha Mhe. Mwigulu Nchemba", limeandika gazeti la Raia Mwema.
View attachment 2352533
CCM, imehakikisha , piganieni irudi Tanganyika yenu kwanzaHivi ni nani aliye wahakikishia ccm kuwa huyo mzanzibari atafika 2025
Tanganyika yetu ipo na haijawai kupoteaCCM, imehakikisha , piganieni irudi Tanganyika yenu kwanza
Mungu Pekee ndiye anajua.Waziri Mkuu ajae Ni Juma Awesso!!!Full stop
Siyo lazima awe mkatoliki...Lazima awe mkatoloki kubalance mzani ,limwigulu halikwepeki hapo
Labda unayo wewe , wenzako hata wanaona aibu kuitajaTanganyika yetu ipo na haijawai kupotea
Usitutoe kati ajenda ya tozoVita ya kuteuliwa kuwa Waziri mkuu ni kubwa muno hivi sasa ndani ya CCM kuelekea 2025, mara baada ya kuwekwa wazi kwamba Rais Samia atagombea tena kiti cha urais 2025 ili kukamilisha hawamu yake ya sita.
"Miongoni mwa vigogo wanaotajwa kunyemelea kiti cha uwaziri mkuu ni Waziri wa Nishati Mhe. January Makamba na Waziri wa fedha Mhe. Mwigulu Nchemba", limeandika gazeti la Raia Mwema.
View attachment 2352533
Yote ni mijizi isiyo na aibuSiyo lazima awe mkatoliki...
Waliwahi kuwepo Kina Lowasa, Sumaye, Sokoine na Cyo wakatoliki
Kama CCM inateswa na Mtu Kilaza kama January basi ni Chama dhaifu sanaVita ya kuteuliwa kuwa Waziri mkuu ni kubwa muno hivi sasa ndani ya CCM kuelekea 2025, mara baada ya kuwekwa wazi kwamba Rais Samia atagombea tena kiti cha urais 2025 ili kukamilisha hawamu yake ya sita.
"Miongoni mwa vigogo wanaotajwa kunyemelea kiti cha uwaziri mkuu ni Waziri wa Nishati Mhe. January Makamba na Waziri wa fedha Mhe. Mwigulu Nchemba", limeandika gazeti la Raia Mwema.
View attachment 2352533