Uwanja wa tenesi wajaa maji

Uwanja wa tenesi wajaa maji

Capogi jr.

Member
Joined
Feb 14, 2014
Posts
49
Reaction score
7
Mpenz msomaji wa JF unajua leo kuna mishe mishe pale uwanja wa tenesi ni pale vijana wa man city watakapo menyana na barcelona pale uwanja wa tenesi(etihad). Kwa haraka unaweza ukakumbuka kwamba timu nyingi england zimeshawahi kupewa seti nyingi za kutosha wakiwa pale etihad uwanja wa tenesi kama man united,arsenal,toti,chelsea,norwich swali kubwa ni leo je ataweza kuendlea kuweka rekodi ya kuwapatia watu mkono(5) kama alivyozoea. Au leo ni mafuriko ya magoli kwao kutoka kwa barcelona
 
Back
Top Bottom