Uwanja wa taifa DSM


abdallah mbwana

abdallah mbwana

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2013
Messages
207
Likes
185
Points
60
abdallah mbwana

abdallah mbwana

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2013
207 185 60
naomba kuuliza wakuu, hivi kwa nini kuna jukwaa la Simba na Yanga ktk uwanja wa taifa dsm?
 
N

NyalaB

Senior Member
Joined
Aug 4, 2015
Messages
117
Likes
25
Points
45
N

NyalaB

Senior Member
Joined Aug 4, 2015
117 25 45
Tatizo hizi timu mbili ndio baba wa soka tz
 
the locksman

the locksman

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
868
Likes
195
Points
60
the locksman

the locksman

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
868 195 60
Nenda taifa na jezi yako ya kijani au njano then kakae upande wa screen ya uwanjan wakati wa mechi ya simba na yanga uone
Siku mashabiki WA Yanga wakikaa kushoto na Simba kulia kinatokea nini.
Sio rasmi
 
M

mikoba2000

Senior Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
104
Likes
41
Points
45
Age
65
M

mikoba2000

Senior Member
Joined Jun 22, 2016
104 41 45
Timu ni hizo hizo mbili Dar?
 
mpenda arage

mpenda arage

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2015
Messages
1,247
Likes
3,099
Points
280
mpenda arage

mpenda arage

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2015
1,247 3,099 280
naomba kuuliza wakuu, hivi kwa nini kuna jukwaa la Simba na Yanga ktk uwanja wa taifa dsm?
Sidhani kama ni uwanja wa Taifa tu, bali asilimia kubwa wa viwanja vya bongo ndio mikao yao! Mfano mmoja tu ni uwanja wa jamhuri Morogoro na kuna kipindi nilitaka kujichanganya Arusha, nikashtuka mapema! Kifupi ni kama ndio utamaduni wa hivi vilab!
 
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
7,853
Likes
9,369
Points
280
P

PAGAN

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
7,853 9,369 280
Hata Wimbley yapo majukwaa ya Manchester City na Arsenal, we unashangaa Temeke!
 

Forum statistics

Threads 1,238,662
Members 476,083
Posts 29,325,912