Uwakala mpesa tigo na airtel money

Natafuta kiki

JF-Expert Member
Dec 27, 2016
700
1,000
Wakuu husika na somo la hapo juu
Naomba mnijijuze kwa wale wazoefu ili niweze kuwa wakala wa hiyo mitandao nahitaji kuwa na:
1 mtaji kiasi gani
2 mashart ya kujiunga
3 faida kama inalipa
Na mengine yanayohusiana na biashara hii
Natanguliza shukrani za dhati kwa wote
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom