Uvutaji wa sigara.


witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
15,500
Likes
22,129
Points
280
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
15,500 22,129 280
Ni aina ya toxic inayowekwa kwenye sigara ili kumpa hamu mvutaji,ndio maana ukivuta sigara unakua addicted na sigara.
Wanashindwa kuacha kweli ...yaan mtu anaweza kuacha pombe lkn sio sigara!...nashangaa sana coz niliamini pombe ndo ina addiction mbaya!

La mwisho hivi sigara inalewesha?
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
3,130
Likes
2,272
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
3,130 2,272 280
Wanashindwa kuacha kweli ...yaan mtu anaweza kuacha pombe lkn sio sigara!...nashangaa sana coz niliamini pombe ndo ina addiction mbaya!

La mwisho hivi sigara inalewesha?
Njoo tabata nikivutishe
 
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2018
Messages
4,956
Likes
5,217
Points
280
kurlzawa

kurlzawa

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2018
4,956 5,217 280
Naomba kuuliza, hivi kwa mtu anaevuta sigara akiwa karibu na wewe ule moshi wa sigara unaweza kukuathiri wewe mtu wa pembeni yake?
Kwani hawa wavutaji wa sigara huwa hawana staha hata mbele za aatu wanavuta masigara yao.
Nani kakwambia sigara ina athari?
 
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2018
Messages
3,275
Likes
5,981
Points
280
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2018
3,275 5,981 280
Wanashindwa kuacha kweli ...yaan mtu anaweza kuacha pombe lkn sio sigara!...nashangaa sana coz niliamini pombe ndo ina addiction mbaya!

La mwisho hivi sigara inalewesha?
Kwa kawaida sigara haileweshi But inategemea na mtu na muda aliyovuta,mfano uvute sigara asubuhi kabla hujala kitu lazima utahizi kizunguzungu ila ni kwa muda mfupi sana.
 
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2017
Messages
793
Likes
888
Points
180
M

Mnazareth

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2017
793 888 180
Mkuu mi huyu jamaa nimemshuhudia kwa macho yangu na si mara moja or Mara mbili .....sasa sijui unabisha nini? Kama wewe hujawahi ona mi nimeshuhudia sasa!
Mpaka muda huu nishapiga kama pakti tano Hvi na ndio kwanza kumekucha maombi yenu yanahitajika
 
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
15,500
Likes
22,129
Points
280
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
15,500 22,129 280
Kwa kawaida sigara haileweshi But inategemea na mtu na muda aliyovuta,mfano uvute sigara asubuhi kabla hujala kitu lazima utahizi kizunguzungu ila ni kwa muda mfupi sana.
OK...wanapata stimu gani....yaan ni kama bia?
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,268
Likes
5,254
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,268 5,254 280
Dah....akiwasha sigara...wewe washa bangi ....
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,268
Likes
5,254
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,268 5,254 280
Maurizio Sarri kocha wa Chelsea napiga zaidi ya hizo kwa siku mkuu. Kuna mzee mmoja jirani yangu (r.i.p) alikua anavuta hata packs kumi kwa siku. Yeye mda wote kawasha fegi
Dah...muongo sana wewe...paketi 10 za ni sawa na sigara 200...sigara moja huchukua takribani dakika 15.... Kwa sigara 200 huchukua dakika 3000 kuvutwa...ni sawa na masaa 50...wakati siku moja Ina masaa 24 tu....
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,659
Likes
21,982
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,659 21,982 280
Dah...muongo sana wewe...paketi 10 za ni sawa na sigara 200...sigara moja huchukua takribani dakika 15.... Kwa sigara 200 huchukua dakika 3000 kuvutwa...ni sawa na masaa 50...wakati siku moja Ina masaa 24 tu....
Dakika 15 ni sigara aina gani hiyo mkuu? Alafu mvutaji wa sigara kapuku sio sawa na mvutaji wa hivyo. Havuti mpaka kwenye kichungi boss ikifika kati kwa juu kidogo anatupa.

Hebu google "chain smoking"
 
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2018
Messages
3,275
Likes
5,981
Points
280
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2018
3,275 5,981 280
Dakika 15 ni sigara aina gani hiyo mkuu? Alafu mvutaji wa sigara kapuku sio sawa na mvutaji wa hivyo. Havuti mpaka kwenye kichungi boss ikifika kati kwa juu kidogo anatupa.

Hebu google "chain smoking"
Sasa kama sigara ikifika kati anaitupa ina maana anavuta sigara nusu!
So,hapo ni sawa na kusema anavuta paketi 5 na sio 10
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
10,268
Likes
5,254
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
10,268 5,254 280
Dakika 15 ni sigara aina gani hiyo mkuu? Alafu mvutaji wa sigara kapuku sio sawa na mvutaji wa hivyo. Havuti mpaka kwenye kichungi boss ikifika kati kwa juu kidogo anatupa.

Hebu google "chain smoking"
Dah....hata Kama...basi atatumia dakika 6 minimum ( kwa mujibu wa Google)...bado inakuwa zaidi ya saa 24 kwa siku
 
Nickson Swai

Nickson Swai

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2018
Messages
232
Likes
150
Points
60
Nickson Swai

Nickson Swai

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2018
232 150 60
T
Mtu aliye karibu na mvuta sigara hupata madhara zaidi kwa kuwa huwa anavuta moshi wa sigara ambao haujapita kwenye filter.

Kumbuka mvutaji hutumia sigara zenye tar na nicotine ambazo huwa zinampa mvutaji hamu isiyoisha ya kutaka sigara.Kwa kuwa mvutaji hutumia kings (filter) sigara huendelea kutoa moshi ambao mtu aliye karibu na mvutaji huvuta na madhara yake ni makubwa kuliko kwa mvutaji.

Ukiweza mshawishi mtu aache kuvuta sigara kabisa kwani ni sumu mbaya.
Tatizo mkuu sigara ukimshauri lakini kuacha ngumu hususani vijana
 
Mama Debora

Mama Debora

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
255
Likes
356
Points
80
Mama Debora

Mama Debora

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
255 356 80
Bonge la point!.... Kama we hujashuhudia kitu usigeneralize kuwa haiwezekani!

Tunaishi mazingira tofauti, na watu tofauti!
We mwanamke mwehu tu. Nakudharau
 

Forum statistics

Threads 1,273,801
Members 490,485
Posts 30,492,631