Uvutaji wa sigara.


AmorEy

AmorEy

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2018
Messages
1,313
Likes
2,367
Points
280
AmorEy

AmorEy

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2018
1,313 2,367 280
Nilitamani nijue stimu za drugs kma sigara na vyengine ile sikufanikiwa.
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,659
Likes
21,976
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,659 21,976 280
Paketi 1 ina sigara 20 So, anavuta sigara 120 kwa muda wa 12hrs (day time)?
Be serious..
Maurizio Sarri kocha wa Chelsea napiga zaidi ya hizo kwa siku mkuu. Kuna mzee mmoja jirani yangu (r.i.p) alikua anavuta hata packs kumi kwa siku. Yeye mda wote kawasha fegi
 
Manga ML

Manga ML

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Messages
8,165
Likes
12,228
Points
280
Manga ML

Manga ML

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2013
8,165 12,228 280
Nilitamani nijue stimu za drugs kma sigara na vyengine ile sikufanikiwa.
Wapo wanao jitahidi kabisa kuta au kulewa inakua ngumu.
Ajabu wasiopenda hujikuta tu wamekua
 
Manga ML

Manga ML

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2013
Messages
8,165
Likes
12,228
Points
280
Manga ML

Manga ML

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2013
8,165 12,228 280
Maurizio Sarri kocha wa Chelsea napiga zaidi ya hizo kwa siku mkuu. Kuna mzee mmoja jirani yangu (r.i.p) alikua anavuta hata packs kumi kwa siku. Yeye mda wote kawasha fegi
Kwa pale uwanjani hata 6 hamalizi 120 anavutia wapi?
 
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2018
Messages
3,275
Likes
5,980
Points
280
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2018
3,275 5,980 280
Maurizio Sarri kocha wa Chelsea napiga zaidi ya hizo kwa siku mkuu. Kuna mzee mmoja jirani yangu (r.i.p) alikua anavuta hata packs kumi kwa siku. Yeye mda wote kawasha fegi
Hizi ni hisia "dhana" tu mkuu,si rahisi kua na accurate figure,labda athibitishe mvutaji mwenyewe,nimeishi na ma heavy smoker,maximum ni paketi 3 to 4
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,659
Likes
21,976
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,659 21,976 280
Hizi ni hisia "dhana" tu mkuu,si rahisi kua na accurate figure,labda athibitishe mvutaji mwenyewe,nimeishi na ma heavy smoker,maximum ni paketi 3 to 4
Sasa kama umeishi na anaevuta pakiti 4 inawezekana vipi kunikatalia kuwa mimi sijaishi na anaevuta pakiti kumi?

Mbona wabongo wabishi sana? Nikikwambia kuna mtu anakunywa bia crate mbili utanibishia kwasababu mlevi unaemjua wewe akinywa bia 5 basi kalewa chakari?
 
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2018
Messages
3,130
Likes
2,272
Points
280
Duke Tachez

Duke Tachez

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2018
3,130 2,272 280
Haha!, asa mkuu unafikiri hilo pafu mchezo watu tunatishiana nyau tu. Si umemuona Fidel Castro kaishi adi kawa kikongwe
Castro alikuwa anapiga cigars sio sigara,Tena za Bei ya juu,halafu cigars hauvuti moshi ndani unaishia mdomono,sema haya mambo hayana formula Bibi kidude alikuwa anapiga Sana fegi na ganja ila kafariki akiwa kikongwe
 
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2017
Messages
2,515
Likes
2,595
Points
280
Mgeni wa Jiji

Mgeni wa Jiji

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2017
2,515 2,595 280
Castro alikuwa anapiga cigars sio sigara,Tena za Bei ya juu,halafu cigars hauvuti moshi ndani unaishia mdomono,sema haya mambo hayana formula Bibi kidude alikuwa anapiga Sana fegi na ganja ila kafariki akiwa kikongwe
Kwahiyo unataka kuniambia Cigar haileti saratani ya mapafu mkuu??
 

Forum statistics

Threads 1,273,639
Members 490,467
Posts 30,487,316