Uvutaji wa sigara.


omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2017
Messages
5,302
Likes
17,567
Points
280
omarion5

omarion5

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2017
5,302 17,567 280
Kwanini ni ngumu sana mtu anayevuta Sigara kuacha kuvuta.
 
Jason Statham2

Jason Statham2

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
443
Likes
586
Points
180
Jason Statham2

Jason Statham2

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
443 586 180
Haaahaaa......ulivyonibwatukia ....mbavu bado zinaniuma!

Btw mi kuna kilevi kimoja nimepambana kukiacha na nahisi nafanikiwa ni kile cha Deluxe....hope umeelewa!
Umeeleweka mbona hats hiyo inaachika kirahisi tu. Nitafute nikupe mbinu
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
16,470
Likes
30,202
Points
280
Age
76
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
16,470 30,202 280
Kwanini ni ngumu sana mtu anayevuta Sigara kuacha kuvuta.
Hata tukikupa majibu bado huwezi kuacha, cha msingi ni wewe kupunguza matumizi ya tumbaku.
 
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2018
Messages
3,142
Likes
5,615
Points
280
The Icebreaker

The Icebreaker

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2018
3,142 5,615 280
Sasa kama umeishi na anaevuta pakiti 4 inawezekana vipi kunikatalia kuwa mimi sijaishi na anaevuta pakiti kumi?

Mbona wabongo wabishi sana? Nikikwambia kuna mtu anakunywa bia crate mbili utanibishia kwasababu mlevi unaemjua wewe akinywa bia 5 basi kalewa chakari?
Maurizio Sari unaishi nae? Ndiye uliyemtolea mfano! Hivi ukiwa humu na ukaandika kiswahili tayari unakua ni mbongo? Hakuna aliyekubishia soma tena comment yangu uielewe.
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
10,424
Likes
21,157
Points
280
Age
25
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
10,424 21,157 280
Maurizio Sari unaishi nae? Ndiye uliyemtolea mfano! Hivi ukiwa humu na ukaandika kiswahili tayari unakua ni mbongo? Hakuna aliyekubishia soma tena comment yangu uielewe.
Unaamua kukaza ubongo tu mkuu. Mbali na Sarri sijamtaja mzee jirani yangu?
 
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
14,030
Likes
20,098
Points
280
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
14,030 20,098 280
Nilitamani nijue stimu za drugs kma sigara na vyengine ile sikufanikiwa.
Usijaribu rafiki watu wanashindwa kutoka huko!...bia unapiga lkn?
 
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
14,030
Likes
20,098
Points
280
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
14,030 20,098 280
Mtu mwingine aseme walau pakti 3 tu kwa siku.

Sigara 120 anazivutaje kwa masaa 16?
Mkuu mi huyu jamaa nimemshuhudia kwa macho yangu na si mara moja or Mara mbili .....sasa sijui unabisha nini? Kama wewe hujawahi ona mi nimeshuhudia sasa!
 
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
14,030
Likes
20,098
Points
280
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
14,030 20,098 280
Sasa kama umeishi na anaevuta pakiti 4 inawezekana vipi kunikatalia kuwa mimi sijaishi na anaevuta pakiti kumi?

Mbona wabongo wabishi sana? Nikikwambia kuna mtu anakunywa bia crate mbili utanibishia kwasababu mlevi unaemjua wewe akinywa bia 5 basi kalewa chakari?
Bonge la point!.... Kama we hujashuhudia kitu usigeneralize kuwa haiwezekani!

Tunaishi mazingira tofauti, na watu tofauti!
 
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2015
Messages
14,030
Likes
20,098
Points
280
witnessj

witnessj

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2015
14,030 20,098 280
Castro alikuwa anapiga cigars sio sigara,Tena za Bei ya juu,halafu cigars hauvuti moshi ndani unaishia mdomono,sema haya mambo hayana formula Bibi kidude alikuwa anapiga Sana fegi na ganja ila kafariki akiwa kikongwe
Ila maisha hayana formula kabisa!... Mtu hunywi pombe, sigara but at a very young age unakuja kupata gonjwa la ajabu unaperish like that yaani!

Sasa bi kidude mifegi, mipombe na kaanza usichanani kalisongesha miaka 100 huko! Life is not fair kwakweli!
 

Forum statistics

Threads 1,262,411
Members 485,568
Posts 30,122,265