UVCCM vs BAVICHA! inasikitisha sana.


mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,652
Likes
1,741
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,652 1,741 280
kwa kweli inasikitisha kuona UVCCM wanatumia ujana na usomi wao katika kuhujumu mikutano ya dr.Slaa, isitoshe wenzao BAVICHA hawana habari ndio kwanza wapo kwenye kongamano la vijana ubungo plaza, hii picha inaenda utafiki vijana wa chadema ndio wamebeba utawala wa nchi kwa kuendesha makongamano yenye tija kwa taifa, kwa kweli nilisubili kusikia vijana wa CCM watafanya nini siku ya leo bila jibu, UVCCM wanatumika kama chambo kwenye kazi ambazo wakina nape wamezishindwa na sasa wanaonekana kama vijana wasiokuwa na vision bali wanaongozwa na matukio haswa ya CHADEMA, hawawezi wakaongelea mema ya CCM bali wanakesha kutafuta mabaya ya CHADEMA. BAVICHA endeleeni na hali yenu ya kulijali taifa kwanza na sio propaganda za magamba.

MMEANZA NA MUNGU MTAMALIZA NA MUNGU.
 
kisiringyo

kisiringyo

Member
Joined
Feb 9, 2012
Messages
89
Likes
0
Points
13
kisiringyo

kisiringyo

Member
Joined Feb 9, 2012
89 0 13
Usiwalaumu sana, wanakula coz ya kua wapinzani.
 
Mashamba

Mashamba

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
418
Likes
16
Points
35
Mashamba

Mashamba

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2011
418 16 35
Sio wao tu hata ccm yenyewe inaendeshwa kwa sera na ratiba za cdm,
Mifano ya haya ipo mingi :- Kuandaa katiba mpya ni moja kati ya sera
Za wapinzani ccm imedandia . Unaweza kuongezea nyingine .
 
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2013
Messages
1,652
Likes
1,741
Points
280
mjasiliaupeo

mjasiliaupeo

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2013
1,652 1,741 280
Sio wao tu hata ccm yenyewe inaendeshwa kwa sera na ratiba za cdm,
Mifano ya haya ipo mingi :- Kuandaa katiba mpya ni moja kati ya sera
Za wapinzani ccm imedandia . Unaweza kuongezea nyingine .
Kweli Kabisa Mkuu
 
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
380
Likes
0
Points
0
Age
38
P

Pagija

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2013
380 0 0
kwa kweli inasikitisha kuona UVCCM wanatumia ujana na usomi wao katika kuhujumu mikutano ya dr.Slaa, isitoshe wenzao BAVICHA hawana habari ndio kwanza wapo kwenye kongamano la vijana ubungo plaza, hii picha inaenda utafiki vijana wa chadema ndio wamebeba utawala wa nchi kwa kuendesha makongamano yenye tija kwa taifa, kwa kweli nilisubili kusikia vijana wa CCM watafanya nini siku ya leo bila jibu, UVCCM wanatumika kama chambo kwenye kazi ambazo wakina nape wamezishindwa na sasa wanaonekana kama vijana wasiokuwa na vision bali wanaongozwa na matukio haswa ya CHADEMA, hawawezi wakaongelea mema ya CCM bali wanakesha kutafuta mabaya ya CHADEMA. BAVICHA endeleeni na hali yenu ya kulijali taifa kwanza na sio propaganda za magamba.

MMEANZA NA MUNGU MTAMALIZA NA MUNGU.
Wananchi leo wapo taifa kusherehekea uhuru..jana tulikuwa udsm na tulishuhudia facts za prof.sospeter nchi haiwezi kuendeshwa kwa makongamano kila siku tunapumzika kesho kazini.Infact kongamano halikuandaliwa kwa vijana watz ni la bavicha ndio maana linafanyikia landmark laasivyo mngeandaa angalau kwenye ukumbi mkubwa kama diamond jubilee au taifa kuwezesha watz wengi kushiriki.Mbowe tupo naye taifa
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
226
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 226 160
Wote kundi la kukosa tu mnahangaikia kesho vyeo vya uteuzi!!!!!!!!!

Hakuna mwenye ajenda ya nchi ndani ya kifua chake wote mmeshiba siasa za ki chama na hakuna uzalendo wala mapinduzi ya kweli!!!!!!

Dhamira zenu zinashuhudia haya!!!!!
 
P

PakavuNateleza

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
1,008
Likes
639
Points
280
P

PakavuNateleza

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
1,008 639 280
Wote kundi la kukosa tu mnahangaikia kesho vyeo vya uteuzi!!!!!!!!!

Hakuna mwenye ajenda ya nchi ndani ya kifua chake wote mmeshiba siasa za ki chama na hakuna uzalendo wala mapinduzi ya kweli!!!!!!

Dhamira zenu zinashuhudia haya!!!!!
If you are not part of solution, you are part of the problem.
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
226
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 226 160
If you are not part of solution, you are part of the problem.
If you are expecting a solution from wrong premises you are not even aware of the problem itself!!!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,915
Likes
52,232
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,915 52,232 280
BAVICHA NDIYO TAASISI PEKEE YA VIJANA YENYE MAONO , EAST AND CENTRAL africa , UKIBAHATIKA KUISIKIA UVCCM BASI BILA SHAKA ITAKUWA NI NGUMI KUHUSIANA NA MGAO WA POSHO !
 
M

Mtela Mwampamba

Verified Member
Joined
Dec 19, 2012
Messages
537
Likes
11
Points
35
Age
36
M

Mtela Mwampamba

Verified Member
Joined Dec 19, 2012
537 11 35
kwa kweli inasikitisha kuona UVCCM wanatumia ujana na usomi wao katika kuhujumu mikutano ya dr.Slaa, isitoshe wenzao BAVICHA hawana habari ndio kwanza wapo kwenye kongamano la vijana ubungo plaza, hii picha inaenda utafiki vijana wa chadema ndio wamebeba utawala wa nchi kwa kuendesha makongamano yenye tija kwa taifa, kwa kweli nilisubili kusikia vijana wa CCM watafanya nini siku ya leo bila jibu, UVCCM wanatumika kama chambo kwenye kazi ambazo wakina nape wamezishindwa na sasa wanaonekana kama vijana wasiokuwa na vision bali wanaongozwa na matukio haswa ya CHADEMA, hawawezi wakaongelea mema ya CCM bali wanakesha kutafuta mabaya ya CHADEMA. BAVICHA endeleeni na hali yenu ya kulijali taifa kwanza na sio propaganda za magamba.

MMEANZA NA MUNGU MTAMALIZA NA MUNGU.
mgeni rasmi wa kongamano la bavicha ni mbowe mwenye division zero kwa akili ya kawaida unadhani kuna cha maana ambacho mr zero anaweza ongea!!! akili ndogo kuongoza akili kubwa!!!
 
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
932
Likes
11
Points
35
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
932 11 35
mgeni rasmi wa kongamano la bavicha ni mbowe mwenye division zero kwa akili ya kawaida unadhani kuna cha maana ambacho mr zero anaweza ongea!!! akili ndogo kuongoza akili kubwa!!!
Mwampamba hayo unayoyafanya yanaitwa "Maneno ya Mkosaji" Ukweli ni kwamba ulifukuzwa CDM ,na hilo halitafutika maishani mwako,litakuandama popote utakapoenda.Katika vijana makini uliishaondoka kwenye hiyo list, na ndio maana unaishia kutukana wakubwa wako.Kijana mstaarabu hawezi kukosea heshima wakubwa wake.Ningependa kujua elimu ya Baba na Mama yako, ili niweze kuwalinganisha na Mbowe.Kwa sisi vijana wa sasa asilimia kubwa wazee wetu hawakua na elimu,ijapokua wao walitupigania tupate elimu.lakini hawakushindwa kuongoza familia.

Kwa taarifa yako, hao wanaoitwa "The Great Thinkers" sio wote walikua na elimu y DARASANI.Elimu ipo kwa ajili ya kumsaidia binadamu kupambana na mazingira yake.Kama hujaweza kupambana na mazingira hata elimu yako ni bure.

Lakini pia huwa nawashangaa sana watu kama wewe ambaye akiwa na ka Degree ,au Masters, au PHD anaona fahari ,wakati mwisho wa siku umeishia kusoma mawazo ya watu, badala ya kutumia uwezo wa Ubongo wako,kusaidia kutatua matatizo yayokuzunguka.Mf:Hali ya kisiasa na maendeleo ya nchi yetu.

Hao unaowaita wasomi,ndio wametufikisha hapa leo, taifa lenye rasilimali nyingi ,ndio Taifa maskini la kutupwa.

"Grow up Bwana Mdogo" sio kweye kila kitu unaendekeza Njaa.
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
kwa kweli inasikitisha kuona UVCCM wanatumia ujana na usomi wao katika kuhujumu mikutano ya dr.Slaa, isitoshe wenzao BAVICHA hawana habari ndio kwanza wapo kwenye kongamano la vijana ubungo plaza, hii picha inaenda utafiki vijana wa chadema ndio wamebeba utawala wa nchi kwa kuendesha makongamano yenye tija kwa taifa, kwa kweli nilisubili kusikia vijana wa CCM watafanya nini siku ya leo bila jibu, UVCCM wanatumika kama chambo kwenye kazi ambazo wakina nape wamezishindwa na sasa wanaonekana kama vijana wasiokuwa na vision bali wanaongozwa na matukio haswa ya CHADEMA, hawawezi wakaongelea mema ya CCM bali wanakesha kutafuta mabaya ya CHADEMA. BAVICHA endeleeni na hali yenu ya kulijali taifa kwanza na sio propaganda za magamba.

MMEANZA NA MUNGU MTAMALIZA NA MUNGU.
vijana wa CCM wanafanya kazi-BAVICHA kila mmoja anataka Ubunge -mnashangaza kweli, kila mmoja anashinda Ufipa street hata kuwa mfagizi ili hatimaye siku moja aelekezwe jimbo-muulize Ben saa 7+ 1
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
BAVICHA NDIYO TAASISI PEKEE YA VIJANA YENYE MAONO , EAST AND CENTRAL africa , UKIBAHATIKA KUISIKIA UVCCM BASI BILA SHAKA ITAKUWA NI NGUMI KUHUSIANA NA MGAO WA POSHO !
ngumi UVCCM kwa ajili ya posho-acha Lema asikusikie atahama sasa hivi maana huyo ndo mtaalam wa posho
 
Bwana Mudogo

Bwana Mudogo

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2013
Messages
458
Likes
11
Points
35
Bwana Mudogo

Bwana Mudogo

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2013
458 11 35
mgeni rasmi wa kongamano la bavicha ni mbowe mwenye division zero kwa akili ya kawaida unadhani kuna cha maana ambacho mr zero anaweza ongea!!! akili ndogo kuongoza akili kubwa!!!
Njaa ni mbaya sana! Hususani ikipanda kichwani ndo balaaa,Umeacha kufundisha watoto wa masikini wenzio kule! Umekimbilia huku kwenye ajira isiyo rasmi hii!.Aibu sana hiiii
 
K

kimazi makukura

Senior Member
Joined
May 16, 2011
Messages
101
Likes
1
Points
35
Age
34
K

kimazi makukura

Senior Member
Joined May 16, 2011
101 1 35
Mwenyekiti Wa UVCCM eti anaitwa Sadifa ambae ata robo awezi kuingia kwa Heche kwa hiiyo tegemea upuuzi na umbumbumbu kutoka kwa Vijana wa CCM!
 
P

PakavuNateleza

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
1,008
Likes
639
Points
280
P

PakavuNateleza

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
1,008 639 280
UVCCM yote imehamia mwandiga kupambana na Dr wa ukweli
 

Forum statistics

Threads 1,263,758
Members 486,019
Posts 30,162,717