UVCCM ndiyo wakaguzi wa miradi ya maendeleo?

UVCCM ndiyo wakaguzi wa miradi ya maendeleo?

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
123,265
Reaction score
98,316
Hapa chini ni kivuko kilichopo kata ya lizaboni mjini songea kilicho ghalimu pesa sh 7.8 milioni za wavuja jasho kikikaguliwa na uvccm mkoa.
Sasa naona wataalam wetu wa ujenzi wakatafute kazi nyingine hasa kilimo maana uvccm wanaweza.
FB_IMG_1561284969306.jpeg
 
Hapo ndiyo tulipo fikishwa na ccm yaani kitu professional kimetupwa mitaa ya lumumba
Tatizo wakidhani siasa inaapply popote

Mambo ya vertical... horizontal na distributed force wanadhania ni magwanda ya kijani
 
Hapa chini ni kivuko kilichopo kata ya lizaboni mjini songea kilicho ghalimu pesa sh 7.8 milioni za wavuja jasho kikikaguliwa na uvccm mkoa.
Sasa naona wataalam wetu wa ujenzi wakatafute kazi nyingine hasa kilimo maana uvccm wanaweza.View attachment 1136036

kuna mmoja diwani tena na mzamini wa wasanii alitangaza bilioni fulani kutengeneza mtaro wa maji machafu kipande
 
Hapa chini ni kivuko kilichopo kata ya lizaboni mjini songea kilicho ghalimu pesa sh 7.8 milioni za wavuja jasho kikikaguliwa na uvccm mkoa.
Sasa naona wataalam wetu wa ujenzi wakatafute kazi nyingine hasa kilimo maana uvccm wanaweza.View attachment 1136036
Hii ni aibu kubwa sana kwa serikali ya Mkoa wa Ruvuma na jeshi la polisi , hawa wahuni wanazunguka kudanganya watu halafu wanaachwa tu , kuna huyo mwenye tumbo kubwa mithili ya mimba ya miezi 9 ndio kimbelembele wao
 
Back
Top Bottom