Utumishi wameita kazini, Nimekosa tena

Utumishi wameita kazini, Nimekosa tena

Status
Not open for further replies.

jacobian

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2014
Posts
417
Reaction score
158
Nimechoka , jamani wadau tangu 2011 nimegraduate, sipati kazi kabisa , naitwa sana utumishi but written napta but siitwi kazini, Mungu wangu nipe busara ya kuhesabu wakati, kama ya kwangu bado nipe moyo Wa ujasiri nisiumie roho...it pains
 
Pole sana ila siku yako itafika na wewe utapata kazi.Usife moyo
 
Nimechoka , jamani wadau tangu 2011 nimegraduate, sipati kazi kabisa , naitwa sana utumishi but written napta but siitwi kazini, Mungu wangu nipe busara ya kuhesabu wakati, kama ya kwangu bado nipe moyo Wa ujasiri nisiumie roho...it pains

2011 duuuh pole sana mkuu Mungu atakujalia makazi ya majeshi majeshi wewe hupendi au ualimu ndo ajira zilizobaki mkuu hapa Tz
 
Aisee nikisikiaga hivi moyo wangu unazimia kabisa
 
Mungu yuko pamoja nawe siku moj utapata.
 
Mungu yuko pamoja na wenye kusubiri,pole mkuu endelea kuamini kua siku yako ipo watu wengi tulipita iyo njia.
 
I feel sorry for you, ila utakuja pata kazi nzuri sana wewe na wala hutoamini macho yako, mi naamini Mungu ana mpango na maisha ya kila mtu na ana sababu ya kuku-hold kwa muda wote huu, i hope one day utaliona kusudio lake.
 
Usife moyo jamaa yangu mm mwemnyewe nilifanya za utumish tano nkakosa but ya sita nikabutuaaa, xo mungu anajua wap kukupangia keep on prayer

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
Mkuu maisha foleni, Ikifika zamu yako utapata tuu hakuna wa kuzuia. Muombe Mungu sana
 
Mkuu ulisoma course gani na chuo gani, kwanza tuanzie hapo huenda ukapata msaada humu humu Jf. USIKATE TAMAA.
 
dah pole sana ndugu! Uskate tamaa endelea kutega mitego mungu atakusaidia! Never lose hope ma comrade
 
Pole mkuu wangu ipo siku mambo yatakaa sawa.. Ila usiache kumuomba Mungu

Sent from my BlackBerry 9320 using JamiiForums
 
Hakika Mwenyezi Mungu hutenda kwa wakati ufao.nikutie moyo ndugu yangu,Mungu ni mwaminifu sana endelea kumwomba tu maana hata hizo kazi zinachangamoto nyingi....
 
Thanks sana wadau , but of course utumishi wananipa preshaa!
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom