Utumishi; No placement, No interview, No posts advert hawa 5elfu wa JPM wamepitia wapi?

Utumishi; No placement, No interview, No posts advert hawa 5elfu wa JPM wamepitia wapi?

dSamizi

Senior Member
Joined
Jan 2, 2016
Posts
106
Reaction score
54
Wandugu habarini za jioni, kwa mujibu wa hotuba ya mkulu jana kasema sio kweli kuwa ajira zilisitishwa, bali ajira zinaendelea kutolewa. Nmejaribu tembelea ile website ya ajira za serkali nlichokutana nacho ni hichi apa
IMG_1478355039.341355.jpg
IMG_1478355012.863819.jpg
IMG_1478355072.786702.jpg
 
Siyo kila ajira inawekwa kwenye website ya Utumishi!Ajira elfu 5 ni JWTZ, police ,usalama wa taifa, madaktari wa mlaganzala jkt, na baadhi ya idara mfano nida.
Well said.
 
Siyo kila ajira inawekwa kwenye website ya Utumishi!Ajira elfu 5 ni JWTZ, police ,usalama wa taifa, madaktari wa mlaganzala jkt, na baadhi ya idara mfano nida.

Inawezekana kabisa ukawa sahihi lkn unataka kuniambia kuwa mfumo wa ajira nchini upo kawaida? Coz kwa namna alivoongea alimaanisha kuwa wanaosema ajira zimesitishwa ni waongo! Wakati mpaka leo walimu walotakiwa kuajiriwa toka mwakajana mpaka leo wapo mtaani
 
Hvi ile ilikua ni hotuba au majibu ya maswal ya waandishi? Afu kuhuxu ajira nimejua ualimu sio kipaumbele cha huyu rais mwenye fani ya ualimu.
 
Waliokuwa wanaomba kazi kabla na hawaishi kulalamika hawajaitwa kupata kazi, ungewauliza wao nao wali apply kivipi na tangu lini.
 
Izo ajira mbona wametoa kuanzia marchi idara ya mahakama,afya,serikali za mitaa,wizara ya nishati nk au mmesha sahau
 
Back
Top Bottom