Utumishi; No placement, No interview, No posts advert hawa 5elfu wa JPM wamepitia wapi?

Utumishi; No placement, No interview, No posts advert hawa 5elfu wa JPM wamepitia wapi?

Ajira walizotoa march walizisitsha zote na waliokua wameanza kazi walirdshwa mpaka leo!
 
Namaanisha ajira za Mahakama,afya nk! Na bado hakna tamko rasmi kuhusu hatma yao!
 
Mpaka sasa hakuna Ajira yoyote mpya kwa JWTZ, Polisi wala Madaktari iliyotolewa na sserikali
Ajira sio suala la siri, serikali inapoajiri kila mtu anaweza kujua hata kama wasipotangaza.

Kilichofanyika hasa ni hiki..
-Kuna Askari wa Polisi waliomaliza mafunzo yao kwenye chuo cha polisi na kwenda moja kwa moja kwenye vituo vyao vipya vya Ajira na wakaanza kulipwa mishahara, lakini mara tu zoezi la uhakiki lilipoanza wakaondolewa kwenye mfumo wa utumishi, kwa sasa wanalipwa Posho tu.

-Kuhusu MUHAS kule Mluganzira, Muhimbili waliomba kuajiri jumla ya Watumishi 1500 na zaidi, lakini watumishi wote hao ni wale ambao tayari wapo serikalini(Maana yake ni UHAMISHO) lakini serikali ikazuia hiyo kitu juu kwa juu na baadaye imekuja kutangaza kutaka kuajiri watumishi 150 tu badala ya 1500 lakini haijajulikana kama watakuwa ni watumishi wapya kabisa au ni wale wakuhamishiwa tu(yaani tayari wako na ajira serikalini).
Mpaka sasa hakuna hata Mtumishi mmoja iwe Daktari au mlinzi aliyeajiriwa pale Mluganzira MUHAS hospital mpaka dakika hii toka tangazo la serikali litolewe.
 
Siasa mchezo mchafuuu! Ajira Mpya hazpo na hao watu bado tunawaona mtaan wanahali mby taaban maana ni jobless zaid miez 4!
 
Jamaa muongo siku zite

Kazd kuongopa, wahariri nao wanaulza maswal ya hoby ya jpm,wengne wanardia maswl,hakika wengn walienda kushangaa ikulu,baada kuulza vitu vya msingi wanaulza upuuz,Tanzania ya awamu 5 imejawa na woga na sio nidhamu tena!
 
Kuna mambo yanasikitisha na kuumiza sana, ukifanyiwa mtu mzima mwenye akili timamu.
 
Acheni kupotosha watu, akuna jwtz wala polisi wala cha jkt walioajiriwa.. mnapataga faida gani kutetea kauli za kilaghai na za uongo zinazotolewa na kiongozi?
kusema kweli inashangaza sana mkuu....baba anapokuwa mjanja mjanja kwenye familia lazima familia hyo itakuwa ya ajabu ajabu tu....ukweli waliajiliwa na mmoja wapo wa hao ni rafiki yangu lkn hawajawahi kupewa mshahara wala posho kuanzia mwezi wa6 hadi mwishoni mwa mwezi wa10 ndpo walipopewa tena bila malimbikizo yoyote.....
 
Ajira mbona zipo kibao,muulize lizaboni atakupa mchongo
 
Police na jeshi mkuu
Tanzania ila jumla ya kata 3,802, nasikia kaajiri askari polisi kila ofisi ya kata.

Idadi iliyobaki kaajiri wanajeshi.

Ajiri katika Kada zingine zimesitishwa mpaka mwakani.
 
kipaumbele ni ajira za jeshi kwanza hizi ajira zingine kama ajira za walimu n.k tutawafikilia 2019
 
Asiajir sasa mpaka bajet ijayo, pia alokuwa amewaajir kuanzia march nao asiwardshe kazn! Siasa imetawala sana hasa hata ktk mambo muhimu ya umma,AJIRA sio suala la siasa, Elimu nalo sio siasa! Muhimu vjana wapatiwe ili wajenge future yao!
 
Nimekua nikizunguka kwenye website za serikali kwa mwezi sasa..ninachojua hakukua na interviews wala vacancies kwenye page nilizoangalia...lakini, labda nimekosea kuangalia vizuri nisije daiwa mil.7 kwa kuisingizia serikali!

Capture.JPG
 
Mbona lapf wametangaza ajira juzi?labda watendaji walishindwa kumuelewa bosi wao na wanamuogopa kumuuliza tuajiri au vip.
 
Back
Top Bottom