Utosi wa mtoto haudundi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utosi wa mtoto haudundi

Discussion in 'JF Doctor' started by Chokochoko, Oct 9, 2012.

  1. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    wapendwa wanajf anaejua elimu ya utosi wa mtoto kudunda anijuze fasta naomba maana naona utosi wa kichanga changu hauchezi sina raha jamani nisaidieni sijawahi kuona utosi wamtoto mchanga usicheze angali mchanga



    0
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,990
    Likes Received: 3,545
    Trophy Points: 280
    mkuu.@Chokochoko usitake ushauri wa watu hapa kabla ya mtoto wako kumpeleka Hospitali nenda hospitali kamuone Daktari muhusika wa watoto wachanga atakufahamisha nini cha kufanya. Kwani mtoto wako anaumwa?Kama mtoto wako haumwi kuna tatizo gani kuhusu Utosi wake ikiwa haudundi?
     
Loading...