Utoaji unavyofanya kazi katika ulimwengu wa roho

Utoaji unavyofanya kazi katika ulimwengu wa roho

Nakumbuka mzee wangu alikua anatoa sana misaada kwa ndugu,jamaa na watu wa Jamii tuliyotoka huko kijini kwao, kwakweli nyumbani hatukuwahi kupungukiwa kitu tuli ishi maisha ya amani tulipata mahitaji yetu yote mhimu hata biashara zake hazikukwama hii kitu ni real
 
Nakumbuka mzee wangu alikua anatoa sana misaada kwa ndugu,jamaa na watu wa Jamii tuliyotoka huko kijini kwao, kwakweli nyumbani hatukuwahi kupungukiwa kitu tuli ishi maisha ya amani tulipata mahitaji yetu yote mhimu hata biashara zake hazikukwama hii kitu ni real
Mkuu nashukuru kwa kuileta hii kitu katika uzoefu wa kawaida kabisa wa kila siku.
Asante sana.
 
Back
Top Bottom