Serikali yaboresha utoaji wa huduma ya ardhi kidijiti

Serikali yaboresha utoaji wa huduma ya ardhi kidijiti

Wizara ya Ardhi

Govt Institution
Joined
May 14, 2024
Posts
246
Reaction score
149
#HABARISerikali imesema matumizi ya kidijiti ya Mfumo wa e-Ardhi yamelenga kuleta mageuzi makubw.jpg

Serikali imesema matumizi ya kidijiti ya Mfumo wa e-Ardhi yamelenga kuleta mageuzi makubwa katika utoaji wa huduma za ardhi, ikiwa ni pamoja na kuondoa urasimu.

Kamishna wa Ardhi Msaidizi Mkoa wa Kilimanjaro, Rehema Mdee amesema hayo wakati akizungumza na Radio Kicheko Live kuhusu namna mifumo ya kidijiti inavyotanzua changamoto za wananchi na kurahisisha utoaji wa huduma.
 
Back
Top Bottom