Uteuzi wa Kikwete umetenguliwa na Bunge!

Uteuzi wa Kikwete umetenguliwa na Bunge!

Unawaza sana kuhusu Wachaga. Hamia kwao kabisa upate na mke. Nyambaf
Wachaga wezi na wauaji hawana maana kweny hii dunia angalia mengi alivyo mwizi,mbowe pia,lema anaiba mpaka mataili ya magari.
 
Kagasheki alikuwa anafanya sana kazi hadi akakamata watuhumiwa wa Pembe za Ndovu na Vigogo wa serikali
Prof Muhongo hajamfikia Kagasheki lakini ilipofika kashfa ta Tokomeza yeye Mwenyewe alijiuzuru na hadi leo anaheshimika.
Prof Muhongo ni mwongo na hata uchapakazi wake ni wa uongo!!
Mtu anachapa kazi harafu Mwizi na muongo????
Akili yako umeivalia kwenye viatu haifanyi kazi yake vizuri wapi muhongo kaiba,wezi ni wachaga,akina mengi na wahuni wenzake.
 
Cv ya muhongo hata wajikusanye wote ukoo wa mengi kamwe hawataweza kuifikia.
 
Wachaga wezi na wauaji hawana maana kweny hii dunia angalia mengi alivyo mwizi,mbowe pia,lema anaiba mpaka mataili ya magari.

Ludovick Utouh ni mchaga lakini ukae ukijuwa, unapojamba mashuzi shirikisha na ubongo wako wa kuku.
 
Cha msingi ni kuwa intellectuals na academicians waepuke siasa chafu za Tanzania, siasa zimekuwa zikiwaacha pabaya, tazama orodha hili: Prof Kigoma Malima, prof Mgimwa, Dr mwakyembe, prof Mwandosya, prof Nickas Mahinda, prof Tibaijuka, eng. Nundu, prof Mwakyusa, Prof Be no Nduku, Daudi Balali, ukiwatazama hawa wote wanadharirishwa na kulazimika kutetea maslah ya kisiasa ya wateuzi wao
 
elimu yake ya uprofesa haijamkomboa kukabiliana na changamoto
 
Cv ya muhongo hata wajikusanye wote ukoo wa mengi kamwe hawataweza kuifikia.

wewe umeshamfikia au umeonyesha jitihada gani mpaka sasa za kumfikia?. Acha kutoa au kuachangia hoja kiudhaifu namna hii. Na siyo lazima useme chochote pia.
 
Cv ya muhongo hata wajikusanye wote ukoo wa mengi kamwe hawataweza kuifikia.

unamaanisha nini kwa kusema hivi?. Unajisikiaje sasa?.
Hivi kwa nini ninyi ccm mnakuwa na vichwa vigumu kuelewa?. Mengi ndo alomwagiza CAG na takukuru kumchunguza muhongo? Msipende kuukwepa uwajibikaji wa pamoja bila kutafuta vijisababu?. Au nawe unaongozwa na Asumpta mshama, lusinde na chombo?.
 
KATIKA majina ya lumbesa uliona jina la pro mhongo

Yaani ninamsikitikia kwani endapo Rais atatengua Uwairi wake, atabaki na Ubunge wa kugawiwa KAMA NJUGU.

Na mwakani itambidi atafute JIbo akagombee kwani Rais ajaye hatomteua tena.



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Yaani ninamsikitikia kwani endapo Rais atatengua Uwairi wake, atabaki na Ubunge wa kugawiwa KAMA NJUGU.

Na mwakani itambidi atafute JIbo akagombee kwani Rais ajaye hatomteua tena.



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!

alishawai kusema yeye c mwanasiasa
kwa iyo yeye awezi kusimama jukwaani kuomba kura, lkn genji za udalali alizopata zinamtosha kumalizia uzee
 
Cha msingi ni kuwa intellectuals na academicians waepuke siasa chafu za Tanzania, siasa zimekuwa zikiwaacha pabaya, tazama orodha hili: Prof Kigoma Malima, prof Mgimwa, Dr mwakyembe, prof Mwandosya, prof Nickas Mahinda, prof Tibaijuka, eng. Nundu, prof Mwakyusa, Prof Be no Nduku, Daudi Balali, ukiwatazama hawa wote wanadharirishwa na kulazimika kutetea maslah ya kisiasa ya wateuzi wao

Umemsahau prof.Msolla!
 
Zitto wachaga wamekuingiza mkenge,wamekudanganya umng'oe prof muhongo wakurudishe chadema sasa ndo utawajua vizuri akina shirima mengi kakuingiza mkenge

Yote unayoyasema ni kwa kuwa hukubahatika kuzaliwa mchagga
 
CV yake apeleke hukohuko... Siasa ni kitu kingine kabisa..
 
Zitto wachaga wamekuingiza mkenge,wamekudanganya umng'oe prof muhongo wakurudishe chadema sasa ndo utawajua vizuri akina shirima mengi kakuingiza mkenge

Watanzania wameiona taswira halisi ya ccm kupitia watu kama kina lusinde,hawa ghasia et al.
Taswira hiyo ya ccm inaonekana pia kupitia mijadala mnayofanya kwenye mitandao.
 
Cv yote hiyo ameshindwa kufanya kazi na watanzania kwa sababu watanzania hawalindi mali zao ulaya huibi cha watu
 
Sio kweli kama n mchapa kazi. TANESCO kuna wafanya kazi wengi haiwezekani mtu mmoja tena asiyekuwa mwanataaluma husika akafanyakazi peke yake na kuleta mabadiliiko ya kushangaza. Kwa muda mrefu TANESCO kumekuwa na matatizo. Serikali ilianza kutafuta suluhisho muda mrefu. Maazimio ya kutatua matatzo hayo yameanza kuonekana mwaka huu. Prof. Muhongo ana miaka miwili tu TANESCO utampimaje yeye peke yake tena kwa kigezo kimoja tu? Aende zake huyu
Ukiniuliza tatizo la Muhongo ni nini nitasema anadharau sana na anafaa kukaa pembeni, kazi anachapa sawa lakini hana tiketi ya kudharau wala kutukana wa Tanzania wenzie
 
Kwahiyo huuu ndio na kinyesi ulichoona utuletee leo? Kasimulie wakwezo
 
Cv ya muhongo hata wajikusanye wote ukoo wa mengi kamwe hawataweza kuifikia.

Mkuu Simiyu Yetu ni kweli kabisa huyu jamaa ni msomi CV yaker ni ndefu kuliko zote Duniani.

Na pia KING COBRA amesahahu kuweka na taaluma zfuatazo ambazo Prof. Muhongo amezisomea na kupata Degree.

(1) Ana Degree ya UFISADI ambayo aliipata katika Chuo Cha Mtaa wa LUMUMBA DSM.

(2) Ana Degree ya UONGO na kuficha MIKATABA MBALIMBALI ambayo aliipata katika Wizara ya Nishati na Madini.


Hivyo naomba mtoa mada arekebishe CV ya mheshimiwa ipate hadh yake.


KIDUMU CHAMA CHA MAFISADI.......... Niliahidi.jpg

profilepic 2015.JPG​


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Last edited by a moderator:
Akili yako umeivalia kwenye viatu haifanyi kazi yake vizuri wapi muhongo kaiba,wezi ni wachaga,akina mengi na wahuni wenzake.

Dada unanuka shombo mbaya mpaka kwenye ubongo huezi kuwaza lingine zaid ya kuwashambulia wachaga waliokutoa matongotongo leo unaezatumia keyboard kuwatusi.
Tumia akili kidogo hata ya kuazima kama wewe hunazo kabisa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom