Uteuzi Viti Maalumu CHADEMA!


papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,619
Likes
1,044
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,619 1,044 280
Wana JF wenzangu mnalinzungumziaje hili swala la uteuzi wa viti maalumu kwa akina mama wa CHADEMA, mchana huu nimepita pita kwenye vijiwe vya kahawa huku choma cha nkole nikawasikia maadui zetu (CCM) wameanza kuandaa zengwe kuwa asilimia kama 67% ya viti vimeenda mkoa wa Kilimanjaro kwa wake, watoto na nyumba ndogo za vigogo wa CMD!! lakini akina mama wa huku choma cha nkole wamepigwa chiniii ingawa na sisi kwa wingi kabisaa tulikipigia chama kula kwa wingi kabisaa ( pamoja na kula zetu kuchakachuliwa lakini bado zilikuwa si haba)

Naomba maoni wajameniii
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
weka hapo mchanganuo unaonesha wabunge wa CHADEMA, sio tu kuishia kusikia maneno yakina Kingunge na makamba, ninani aliekuroga ?
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
Wana JF wenzangu mnalinzungumziaje hili swala la uteuzi wa viti maalumu kwa akina mama wa CHADEMA, mchana huu nimepita pita kwenye vijiwe vya kahawa huku choma cha nkole nikawasikia maadui zetu (CCM) wameanza kuandaa zengwe kuwa asilimia kama 67% ya viti vimeenda mkoa wa Kilimanjaro kwa wake, watoto na nyumba ndogo za vigogo wa CMD!! lakini akina mama wa huku choma cha nkole wamepigwa chiniii ingawa na sisi kwa wingi kabisaa tulikipigia chama kula kwa wingi kabisaa ( pamoja na kula zetu kuchakachuliwa lakini bado zilikuwa si haba)

Naomba maoni wajameniii
USILETE MAMBO YA USWAHILINI HAPA jf!
Mambo ya viti maalum sasa hivi ni historia and iam afraid there is nothing you can change.
Waache hao 'fools' waongee, na ukiwaona tena waeleze kuwa ni WAPUMBAVU hawana cha maana cha kufanya!
 
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2008
Messages
2,133
Likes
1,488
Points
280
Chiwa

Chiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2008
2,133 1,488 280
bado mapemasaaaaaaaaaaaaaana
 
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2010
Messages
723
Likes
45
Points
60
Digna37

Digna37

JF-Expert Member
Joined May 17, 2010
723 45 60
Tufahamishe wangapi waliomba nafasi hizo na majina yao, wangapi wamepata na data zingine muhimu. Hayo mengine YOTE, porojo tupu. :nono:
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,840
Likes
1,088
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,840 1,088 280
Nawapongeza CHADEMA kwa kufanya uteuzi wao kisayansi. Kitendo cha kuwapa wale kina mama waliojotosa majimbo ni cha kusifiwa kwani sehemu ya kura za wabunge zilizototoa idadi ya wabunge 23 imetokana na hao kina mama kugangamala hasa kule Kilombero, Hanang, Babati mjini. Hayo mengine yanayosemwa ni kawaida ya wasemaji
 
Ilulu

Ilulu

Senior Member
Joined
Mar 22, 2008
Messages
161
Likes
2
Points
35
Ilulu

Ilulu

Senior Member
Joined Mar 22, 2008
161 2 35
Jina
Mkoa anaowakilisha
% ya mkoa
Joyce Mukya
Arusha
4%
Philipa Mturano
Dar es Salaam
17%
Anna Komu
Dar es Salaam
Rachel Mashishanga
Dar es Salaam.
Naomi Kaihula
Dar es Salaam.
Chiku Abwao
Iringa
4%
Conchesta Rwalumulaza
Kagera.
4%
Anna Mallac
Katavi
4%
Mhonga Luhanywa
Kigoma
4%
Lucy Owenya
Kilimanjaro
13%
Grace Kiwelu
Kilimanjaro
Suzan Lyimo
Kilimanjaro
Rose Kamili
Manyara
9%
Paulina Gekul
Manyara
Esther Matiko
Mara
4%
Suzan Kiwanga
Morogoro
9%
Regia Mtema
Morogoro
Leticia Mageni Nyerere
Mwanza
4%
Christina Lissu
Singida
9%
Christowaja Mtinda
Singida
Raya Ibrahim Khamis
Zanzibar
13%
Mwanamrisho Abama
Zanzibar
Mariam Msabaha
Zanzibar

 
K

Kyachakiche

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2009
Messages
936
Likes
98
Points
45
K

Kyachakiche

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2009
936 98 45
Tufahamishe wangapi waliomba nafasi hizo na majina yao, wangapi wamepata na data zingine muhimu. Hayo mengine YOTE, porojo tupu. :nono:
Mkuu hapa nakuunga mkono.
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
attachment.php?attachmentid=16676&d=1289392402

na huyu ni mbunge wa ccm Vick Kamata akiingia Mjengoni akiwa na viti maalumu mwenzake
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
Jina
Mkoa anaowakilisha
% ya mkoa
Joyce Mukya
Arusha
4%
Philipa Mturano
Dar es Salaam
17%
Anna Komu
Dar es Salaam
Rachel Mashishanga
Dar es Salaam.
Naomi Kaihula
Dar es Salaam.
Chiku Abwao
Iringa
4%
Conchesta Rwalumulaza
Kagera.
4%
Anna Mallac
Katavi
4%
Mhonga Luhanywa
Kigoma
4%
Lucy Owenya
Kilimanjaro
13%
Grace Kiwelu
Kilimanjaro
Suzan Lyimo
Kilimanjaro
Rose Kamili
Manyara
9%
Paulina Gekul
Manyara
Esther Matiko
Mara
4%
Suzan Kiwanga
Morogoro
9%
Regia Mtema
Morogoro
Leticia Mageni Nyerere
Mwanza
4%
Christina Lissu
Singida
9%
Christowaja Mtinda
Singida
Raya Ibrahim Khamis
Zanzibar
13%
Mwanamrisho Abama
Zanzibar
Mariam Msabaha
Zanzibar

Hapo mwanzilishi wa hii mada atakua ameamini kua hili ni jamvi la critical thinkers na sio anatuletea maneno ya vijiweni hapa
 
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2010
Messages
2,145
Likes
9
Points
135
Ntemi Kazwile

Ntemi Kazwile

JF-Expert Member
Joined May 14, 2010
2,145 9 135
Wana JF wenzangu mnalinzungumziaje hili swala la uteuzi wa viti maalumu kwa akina mama wa CHADEMA, mchana huu nimepita pita kwenye vijiwe vya kahawa huku choma cha nkole nikawasikia maadui zetu (CCM) wameanza kuandaa zengwe kuwa asilimia kama 67% ya viti vimeenda mkoa wa Kilimanjaro kwa wake, watoto na nyumba ndogo za vigogo wa CMD!! lakini akina mama wa huku choma cha nkole wamepigwa chiniii ingawa na sisi kwa wingi kabisaa tulikipigia chama kula kwa wingi kabisaa ( pamoja na kula zetu kuchakachuliwa lakini bado zilikuwa si haba)

Naomba maoni wajameniii
Unatakiwa utambue kuwa majina yalipelekwa tume mapema kabla ya uchaguzi, naamini kama haya majina yangelikuwa yamepelekwa baada ya kutangazwa matokeo Shinyanga wangepata wabunge angalau wa3. Lakini hata hivyo sioni tatizo sana kwani kuna watu kama Rachel Mashishanga ameorodheshwa kama anatoka Dar lakini roots zake ziko Shy na ninaamini atawawakilisha hata hao wa Chuma cha Nkola unaowataja
 
doup

doup

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2009
Messages
1,409
Likes
558
Points
280
doup

doup

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2009
1,409 558 280
Hapo mwanzilishi wa hii mada atakua ameamini kua hili ni jamvi la critical thinkers na sio anatuletea maneno ya vijiweni hapa
Haswaaaaa Naona hakuna porojo hapo, sema wangifikiria hata nafasi mbili kwa mikoa hambyo hatuna watu kabisa kuongeza ushawisha kama wenye vigezo wangepatikana
 
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined
Sep 3, 2009
Messages
4,891
Likes
196
Points
160
nguvumali

nguvumali

JF Bronze Member
Joined Sep 3, 2009
4,891 196 160
Hawa viti maalum CCM mbona wamevaa Cheni miguuni sio riski nini?
shangaa wewe , CHADEMA hatuangalii ukanda wala dini ya Mtu, wao ccm wanaangalia ukanda, ujana na uzee kuendesha chama, na kuteua watu, wanateua watu kwa urembo wao, na umaridadi wao kwa mtazamo, sie tunaangalia viwango vya elimu, ufahamu wa mtu, na mchango wa kila mwanamke katika kuijenga CHADEMA , Na sikuchagua mahawala, hebu angalia kuna kitu hapo, na sasa hiyo ni mjengoni leo.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,817
Likes
5,414
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,817 5,414 280
Wana JF wenzangu mnalinzungumziaje hili swala la uteuzi wa viti maalumu kwa akina mama wa CHADEMA, mchana huu nimepita pita kwenye vijiwe vya kahawa huku choma cha nkole nikawasikia maadui zetu (CCM) wameanza kuandaa zengwe kuwa asilimia kama 67% ya viti vimeenda mkoa wa Kilimanjaro kwa wake, watoto na nyumba ndogo za vigogo wa CMD!! lakini akina mama wa huku choma cha nkole wamepigwa chiniii ingawa na sisi kwa wingi kabisaa tulikipigia chama kula kwa wingi kabisaa ( pamoja na kula zetu kuchakachuliwa lakini bado zilikuwa si haba)

Naomba maoni wajameniii
Hebu nipe, uwiano mzuri ni upii...???? Unadhani utaweza kumpata mtu ambaye hatoki mkoa wowote...lakini ni Mtanzania........???? NYIE NDO WALE WA ..............THE GLASS IS HALF EMPTY............ wakati wengine ni wale wa ...........THE GLASS IS HALF FULL..........
 
M

Mkandara

Verified Member
Joined
Mar 3, 2006
Messages
15,458
Likes
184
Points
160
M

Mkandara

Verified Member
Joined Mar 3, 2006
15,458 184 160
Asimilia 80 ya wabunge wa viti maalum CCM wanaishi Dar acha habari za asili yao. Hivyo uwakilishi wa hawa wa CCM sijui unahusu kitu gani?
 
R

reasoners

New Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
4
Likes
0
Points
0
R

reasoners

New Member
Joined Nov 8, 2010
4 0 0
Onyesha pia na waliogombania na sifa zao. usituchanganye
 

Forum statistics

Threads 1,235,381
Members 474,523
Posts 29,220,560