Utayatamka vipi majina haya kwa mkato?

Utayatamka vipi majina haya kwa mkato?

bothlegs

Senior Member
Joined
Apr 14, 2009
Posts
123
Reaction score
49
Kumekuwepo na tabia ya kuita majina ya watu kwa mkato.Kwa mfano Happiness huitwa Happy,Veronica huitwa Vero,
Abdalla huitwa Dulla,Ibrahim huitwa Imu.Jee majina haya MKUNDUMBO,MAMBOYA utayaitaje kwa mkato?
 
Mhhmhh no coments over

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Kumekuwepo na tabia ya kuita majina ya watu kwa mkato.Kwa mfano Happiness huitwa Happy,Veronica huitwa Vero,
Abdalla huitwa Dulla,Ibrahim huitwa Imu.Jee majina haya MKUNDUMBO,MAMBOYA utayaitaje kwa mkato?

MKUNDUMBO = Dumbo
MAMBOYA = Mamboy
 
Back
Top Bottom