Utavuna utakacho comment ,

J C

JF-Expert Member
Dec 12, 2013
2,636
2,000
Tunataka chanel zile za bure zirudishwe la sivyo waturudishie analogia yetu maana antena bado tunazo. Hii ni laana na unyonyaji mkubwa kwa kutaka kuwakamua maskini wa nchi hii kila walichonacho.
 

muxar

JF-Expert Member
Aug 23, 2015
1,489
2,000
Millioni 7 zinahusika hapo mwenye nazo atutafsirie kauli hiyo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom