Utata wagubika mauaji Dar, mwingine afariki

Utata wagubika mauaji Dar, mwingine afariki

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Mmoja wa majeruhi katika shambulizi la risasi lililotokea Ilala Bungoni, Dar es Salaam juzi, Rubani Francis Shumila amefariki dunia jana katika Taasisi ya Tiba ya Mifupa Muhimbili (Moi), alikokuwa akitibiwa.

Wakati hilo likitokea, mama mzazi wa Christine Alfred, binti anayedaiwa kuwa chanzo cha shambulizi hilo, Hellen Alfred amekana kutambua uchumba baina ya marehemu Gabriel Munisi na mtoto wake huku kaka wa marehemu huyo akieleza kwamba alitambulishwa na mdogo wake, kwa binti huyo kwamba ni mchumba wake.

Katika shambulizi hilo, Munisi anadaiwa kuwashambulia marehemu Shumila, Hellen, Christine na mdogo wake Alpha ambaye alifariki dunia papo hapo katika shambulizi hili linaloelezwa kuwa lilitokana na wivu wa mapenzi. Baada ya shambulizi hilo, Munisi naye alijiua kwa kujipiga risasi kichwani.

Ofisa Uhusiano wa taasisi hiyo, Patrick Mvungi alisema jana kwamba Shumila alifariki dunia saa 12.40 asubuhi akiwa katika Chumba cha Wagonjwa wanaohitaji Uangalizi Maalumu (ICU).

Hellen amelazwa katika Hospitali ya Taifa Muhimbili (MNH) na hali yake inaendelea vizuri na Christine aliruhusiwa kutoka hospitali juzi hiyo hiyo.

Taarifa ya daktari

Mvungi alisema kuwa taarifa za awali za daktari zinaonyesha kwamba Shumila alipoteza damu nyingi kutokana na majeraha ya kupigwa risasi tatu.

Alisema alipigwa risasi kichwani, mkononi na tumboni.

Ndugu zake Shumila ambao walibainika wanatoka Kenya waligoma kuzungumza lolote kuhusu tukio hilo.

Ofisa wa Ubalozi wa Kenya nchini alisema jana kwamba wamesikia taarifa hizo kwenye vyombo vya habari lakini akasema ni mapema kulizungumzia.

Utata wa uhusiano

Ofisa Uhusiano wa MNH, Jacqueline Msuya alisema kuwa amezungumza na mama yake Christine ambaye alimweleza kwamba anatambua kwamba Shumila na mwanaye anayesoma huko Cyprus walikuwa wachumba na kusema kwamba binti yake huyo aliwahi kumwambia kwamba Munisi alikuwa rafiki yake wa kawaida tu.
 
Mmoja wa majeruhi katika shambulizi la risasi lililotokea Ilala Bungoni, Dar es Salaam juzi, Rubani Francis Shumila amefariki dunia jana katika Taasisi ya Tiba ya Mifupa Muhimbili (Moi), alikokuwa akitibiwa.
Wakati hilo likitokea, mama mzazi wa Christine Alfred, binti anayedaiwa kuwa chanzo cha shambulizi hilo, Hellen Alfred amekana kutambua uchumba
Utata wa uhusiano
Ofisa Uhusiano wa MNH, Jacqueline Msuya alisema kuwa amezungumza na mama yake Christine ambaye alimweleza kwamba anatambua kwamba Shumila na mwanaye anayesoma huko Cyprus walikuwa wachumba na kusema kwamba binti yake huyo aliwahi kumwambia kwamba Munisi alikuwa rafiki yake wa kawaida tu.

kwamba Munisi alikuwa rafiki yake wa kawaida tu.
Shukrani ya PUNDA NI MATEKE Christina Alfred na Hellen Alfred ndio shukrani yenu hiyo
Munisi kajitolea mahela yake kwa kuuza magari na wizi ili kumsomesha Christina, leo kapatikana jamaa kutoka Nje ya Nchi (Mamtoni) mnatupa jongoo na mti wake)
 
du kuna suri kali sana ndani yake hii ishu ngoja tuone mwisho wake
 
washamba wa mapenzi bwana hadi wanakera! yaani mtu unadiriki kujiua kisa mapenzi?
Nalog off
 
washamba wa mapenzi bwana hadi wanakera! yaani mtu unadiriki kujiua kisa mapenzi?
Nalog off

huyu ajajiua kwa ajili ya mapenzi bali kadhulumiwa mahela yake aliyokuwa anayatupa kwa ajili ya kulipa ada huyo binti asome

#kunjati kuti
 
huyu ajajiua kwa ajili ya mapenzi bali kadhulumiwa mahela yake aliyokuwa anayatupa kwa ajili ya kulipa ada huyo binti asome

#kunjati kuti

hapo ndipo alipofeli ya nini kumuhudumia mtu ambaye una uhakika wa mia kwa mia hamtoweza kuishi milele.
Nalog off
 
Yaani unidhulumu hela zangu ambazo nimepata kwa njia mbalimbali eti baadae uje utanue na kidume kingine hata mie sikubali hakya mbongo nakudedisha wewe na yoyote aliyekuwa anakusaport! na eleweni kuwa huyu jamaa hajagombe mwanamke kama wakuda wengine hapo juu wanavyosema bali yeye ni chapaa zake zimemuuma! Bravo Munisi & RIP.:crying:
 
Wengi wanachangia bila kujiuliza endapo ang'efanyiwa yeye ?Inauma sana mtu umeacha kunywa bia na kitimoto unamsomesha alafu anakuja kukunyanyulia pua umwameache hai si utakua mwehu.Mbona matukio yote yanawahusisha wadada wanaoishi na mama bila Baba?
 
Kwa mujibu wa gazeti la mwananchi leo...Christine anasema yule jamaa (Francis) alikuwa ni shemeji yake yaani mume wa sista ake (caroline)...pia hakuwa rubani alikuwa nahodha wa meli....Eti katika kipindi cha uhusiano wao marehemu Munis alikuwa akimpiga Christine na kumkataza kusoma ndo akaamua kukimbilia Cyprus kusoma huko.....
 
Back
Top Bottom