Utata wagubika mauaji Dar, mwingine afariki

Utata wagubika mauaji Dar, mwingine afariki

Aaaargh joto hasira!!!!!!!

Kuacha wengine hai ndio kunaleta maneno meeeeengi!!!!!

Unapakua chakula kingi humalizi na mikono pia hunawi unaachia watu kazi ya ku deal na left overs!!!!!!
 
lazima tuwe na uwezo wa kujitawala, ikiwa ni akili zetu pamoja na mambo ya mapenzi ili tuwe na taifa lenye msimamo
 
Imemsaidia nini sasa, we unaendelea na maisha yako yeye anaoza huko...ACHA UJINGA na wewe!
 
Back
Top Bottom