Utata wa wafanyabiashara wa Zanzibar kulipa kodi mara mbili inachukua miaka zaidi ya 40! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata wa wafanyabiashara wa Zanzibar kulipa kodi mara mbili inachukua miaka zaidi ya 40!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ileje, Jun 11, 2012.

  1. Ileje

    Ileje JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 3,741
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Nimesikitishwa na kauli ya waziri wa fedha Dr. Mgimwa kuwa ataunda tume itakayojumuisha TRA na wizara yake kujadili namna ya kuondoa kodi mbili wanazotozwa wafanyabiashara za Zanzibar!

    1. Hivi kweli serikali ya CCM imeshindwa kushughulikia kero hii ya muungano kwa miaka yote hii ikiwa madarakani?
    2. Ni sheria ipi imekuwa ikiwakwaza mawaziri wote na viongozi wa TRA waliopita kuondoa kero hii?
    3. Ni ugumu gani ulioifanya serikali ya muungano kutowasilisha marekebisho ya sheria hiyo ya wizi kama ipo?
    4. Hivi si kweli tumekuwa na mawaziri wa fedha wasiowajibika au wasiojua kazi yao kwa kipindi chote cha muungano?

    HEY SERIKALI YA CCM ONDOENI AIBU HII YA KERO HARAKA!
     
  2. Armj

    Armj Senior Member

    #2
    Apr 4, 2016
    Joined: Mar 2, 2016
    Messages: 158
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Jamaa katoka zenji leo na luninga na oven moja. Kafika bandarini DSM, TRA wamembana alipe 25% ya kila kimoja wakati ZNZ katoka free of charge.
    Hili suala bado linaleta utata sana kuhusu Muungano na imepelekea mpaka baadhi ya wasafiri kususia mizigo yai na kurudi nayo ZNZ.

    Maana ya Muungano hapa iko wapi? Nisaidieni wandugu labda sielewi...
     
  3. MKWEPA KODI

    MKWEPA KODI JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2016
    Joined: Nov 28, 2015
    Messages: 15,432
    Likes Received: 28,999
    Trophy Points: 280
    Walipe kodi tu hakuna namna
     
  4. m

    mhaka JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2016
    Joined: Dec 22, 2013
    Messages: 392
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    HIZI NI NCHI 2 TOFAUTI!
     
  5. Bobwe2

    Bobwe2 JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2016
    Joined: Feb 26, 2014
    Messages: 1,188
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    Zitaje
     
  6. kilimbamula

    kilimbamula JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2016
    Joined: Jun 3, 2015
    Messages: 1,648
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Acha kulalama, lipa kodi tujenge nchi.
     
Loading...