UTATA: Nani alimuua Rais wa Congo, Laurent Kabila?

UTATA: Nani alimuua Rais wa Congo, Laurent Kabila?

Inasemekana Joe na Baba yake wa kufikia Laurent waliwahi kuishi Tanzania kipindi hicho pale kunduchi Kilongawima. Na hata elimu ya Joe kwa kiasi flani ameipatia hapahapa Tanzania. Hata ndio maana Joe Kabila lugha ya kiswahili anaizungumza vizuri tu.
Ni kweli. Hata ukifika Mbezi Beach Africana uliza kwa Kabila
 
Inasemekana Joe na Baba yake wa kufikia Laurent waliwahi kuishi Tanzania kipindi hicho pale kunduchi Kilongawima. Na hata elimu ya Joe kwa kiasi flani ameipatia hapahapa Tanzania. Hata ndio maana Joe Kabila lugha ya kiswahili anaizungumza vizuri tu.
Ni kweli kabisa siyo jambo hata la siri.
Walikuwa na nyumba mbezi beach bonge la ghorofa
 
Kitendawili kilishateguliwa na the bold au habibu Anga kwenye uzi wake wa richest man in Africa jamaa alieleza kila kitu paka mauaji ya kabila na wausika wake na ni nini ilikuwa sababu
aliishia njiani, afu the Bold mbona story zake nyingi zinaishia njia, sizani kama ashawaimaliza story full huyu jamaa
 
aljazeera kabla hawajaanza kazi ya kuosha mbwa, documentary zao zilitumia akili kubwa sana!!
baada tu ya Arab spring niliacha kuwatumia kama primary source ya habari. walikua wanamponda sana Gaddafi mpaka unajiuliza hawa ni aljazeera ama cnn,, syria kule wamebaki tu ku fabricate footage za aftermath za mashambulio ya sumu pum..bavu wale
Na kuhusu Arab spring unasemaje? Hasa Tunisia na Misri tukiacha huko kwa mpendwa wako Gaddafi.
 
Back
Top Bottom