Asanten guys kwa kunipa moyo nisiuze gengeUnaruhusiwa kuunganisha point za vikao viwili kama ilivyo kwa necta kwa kuingia advance lavel
Post sent using JamiiForums mobile app
Sent from my TECNO M3 using JamiiForums mobile app
Asanten guys kwa kunipa moyo nisiuze gengeUnaruhusiwa kuunganisha point za vikao viwili kama ilivyo kwa necta kwa kuingia advance lavel
Post sent using JamiiForums mobile app
Asanten guys kwa kunipa moyo nisiuze gengeUnaruhusiwa kuunganisha point za vikao viwili kama ilivyo kwa necta kwa kuingia advance lavel
Post sent using JamiiForums mobile app