Utanioa?


M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
504
Likes
24
Points
35
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
504 24 35
Mara nyingi ukimtaka msichana kimahusiano ya kimapenzi huuliza UTANIOA au unataka kunichezea tu? kwa mfano msichana kama huyo ukimwambia ndiyo nitakuoa halafu ukishamaliza mambo yako ukasepa,kunamadhara gani katika future yako?
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,121
Likes
1,795
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,121 1,795 280
Mara nyingi ukimtaka msichana kimahusiano ya kimapenzi huuliza UTANIOA au unataka kunichezea tu? kwa mfano msichana kama huyo ukimwambia ndiyo nitakuoa halafu ukishamaliza mambo yako ukasepa,kunamadhara gani katika future yako?


ahahahahaaaaaaaaaaaaaaaa!..madhara ni mengi lakn kubwa zaidi ni kuwa utaonekana ni muongo_sijaona tatizo kwani amekuambia umuambie moja kati ya hayo mawili aliyo kuuliza..ni bora umwambie tu kwamba unamchezea kama hauna mpango wa kumuoa...au wakuu mnasemaje?
 
T

TMK DAR

Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
47
Likes
0
Points
0
T

TMK DAR

Member
Joined Jul 27, 2011
47 0 0
Ukisema namchezea shughuli ndio imeishia hapo,ukisema utamuoa bado anakuwa na chance either ya kuchezewa au kuolewa,uzuri na uungwana wa kina dada huyapenda yote mawili(That is what I hv found)
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Wasichana wanapenda kudanganywa...mwambie ukweli umkose...
Ni vigumu kwa mtu muongo kuuona ukweli, kwa kuwa wao wamezoea kudanganya na ndio maana inakuwa ni vigumu kwao kuuona uongo hata ule mweupe.

Ushauri: wanasema , ada ya mja hunena, muungwana ni vitendo, kama mwanamke anataka kuolewa hana sababu ya kuuliza juu ya jambo hilo, ni kuboresha tu uhusiano, na mwanaume atajipeleka mwenyewe kutoa posa.........
 
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
311
Likes
4
Points
35
Age
36
N

Nehondo

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
311 4 35
what goes around will come around
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,183
Likes
111
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,183 111 160
Wasichana wa kihivyo hawapo wengi kama unavyofikiri na kuna baadhi ukianza stori zako za ndoa jua umemkosa wao wanachotaka ni sera makini na hiyo ndoa inakuja baadae baada ya kila mmoja kuridhika kuwa huyu mwenza ananifaa.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Ni vigumu kwa mtu muongo kuuona ukweli, kwa kuwa wao wamezoea kudanganya na ndio maana inakuwa ni vigumu kwao kuuona uongo hata ule mweupe.

Ushauri: wanasema , ada ya mja hunena, muungwana ni vitendo, kama mwanamke anataka kuolewa hana sababu ya kuuliza juu ya jambo hilo, ni kuboresha tu uhusiano, na mwanaume atajipeleka mwenyewe kutoa posa.........
Mara nyingi suala la kumuoa msichana huwa linakuja baada ya kuwa nae na kuona anakidhi matakwa yako japo wasichana wao huwa wanataka kuwa na mtu aliemuahidi kumuoa kabla hawajaanza mahusiano...
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,796
Likes
544
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,796 544 280
wasichana wa siku hizi hawataki hizo story kabisa,ukitaka kumkosa msichana we anza na story zako kuwa nitakuoa halafu uone, kwanza wao siku hizi hawaulizii hilo jambo labda wa kijijini, wa mjini wanakusoma kwanza na mnasomana pia. hawataki haya mambo ooh! unajua nakupenda nataka nikuoe.issue ni kwamba wengi wao wanakuwa tayari wana makovu ya mapenzi nafsini mwao hivyo kila mwanaume kwao wanamwona kama jambazi tu hivyo wanakubali muanze mapenzi ya kimjini mjini mambo ya kuoana ni majaaliwa, they believe it comes outmaticaaly the way mnavyozidi kukaa kwenye relation.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
Wasichana wanapenda kudanganywa...mwambie ukweli umkose...
acha uongo. Mi binafsi mtu akija na gia za ndoa ananichefua, haiwezekani watu hamjafahamiana uanze kutangaza ndoa.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
wasichana wa siku hizi hawataki hizo story kabisa,ukitaka kumkosa msichana we anza na story zako kuwa nitakuoa halafu uone, kwanza wao siku hizi hawaulizii hilo jambo labda wa kijijini, wa mjini wanakusoma kwanza na mnasomana pia. hawataki haya mambo ooh! unajua nakupenda nataka nikuoe.issue ni kwamba wengi wao wanakuwa tayari wana makovu ya mapenzi nafsini mwao hivyo kila mwanaume kwao wanamwona kama jambazi tu hivyo wanakubali muanze mapenzi ya kimjini mjini mambo ya kuoana ni majaaliwa, they believe it comes outmaticaaly the way mnavyozidi kukaa kwenye relation.
unanidai like moja.
Halafu ishakuwa fashion kwa wanaume kutangaza ndoa. Acheni hizo.
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,796
Likes
544
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,796 544 280
Mara nyingi suala la kumuoa msichana huwa linakuja baada ya kuwa nae na kuona anakidhi matakwa yako japo wasichana wao huwa wanataka kuwa na mtu aliemuahidi kumuoa kabla hawajaanza mahusiano...
Mkuu sangara hii ni kwa wale ambao hawana makovu makubwa kaka au ahawajaexperiance man's lies. na ni wachache, wale wanaoamini katika true love peke yao ndio wana mita zamo kama hiyo.
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,796
Likes
544
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,796 544 280
unanidai like moja.
Halafu ishakuwa fashion kwa wanaume kutangaza ndoa. Acheni hizo.
vpi husninyo wameshakutangazia halafu wakasepa nini? infact sio wanaume wote wanatangaza kwanza ndoa feki, wapo wanaokeep promise bibie, usikariri
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
tatizo ni kwamba ukiwaambia ukweli wanadhani ni uongo na uongo ndo huchukua kua ukweli
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,796
Likes
544
Points
280
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,796 544 280
acha uongo. Mi binafsi mtu akija na gia za ndoa ananichefua, haiwezekani watu hamjafahamiana uanze kutangaza ndoa.
kwani ndoa inatakiwa itangazwe muda gani? kwani kuna specific period ambayo iko stipulated any where? kama ipo hebu nifanyie citation tuifanye iwe rulling katika relations
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
huwezi napproch kwa gia ya kutaka kunioa nikakubali!!! uongo mtupu!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
636
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 636 280
kwani ndoa inatakiwa itangazwe muda gani? kwani kuna specific period ambayo iko stipulated any where? kama ipo hebu nifanyie citation tuifanye iwe rulling katika relations
ndoa itangazwe pindi ambapo mshafahamiana vya kutosha na unaona anafaa kuwa wife.
 

Forum statistics

Threads 1,214,015
Members 462,490
Posts 28,498,605