Mother Confessor
JF-Expert Member
- Jan 7, 2016
- 18,684
- 45,614
Bila shaka ni "field reserch".
Siamini kama alitokea nyumbani asubuhi hiyo, inawezekana alikuwa field
Bila shaka ni "field reserch".
Siamini kama alitokea nyumbani asubuhi hiyo, inawezekana alikuwa field
Nidhamu ya uoga,.Nimeangalia kwa chicho la 3 inaonekana amepaka vumbi jepesi ambalo atakuwa amelihifadhali kwenye mfuko wa nylon kwa ajili ya kazi hio! Pindi anapo kutana na jiwe!
😂😂😂😂Bila shaka ni "field reserch"
😂😂🏃🏃🏃😂😂😂😂
Atakua alitoka nayo pori.si unajua ni Mzee wa pori Kwa pori hakai ofisini?Hiyo ndula ya kigwangala duuh,.imebuka hatarii..
😂😂😂 hatari Sana haiwezekani asiwe na brush kwenye gari haswa unapo kwenda schemu muhimu au asiwe na viatu pair mbili huu ni usani wa kuaminika!!Nidhamu ya uoga,.
[emoji23]Kingwa ni msanii walahi hapo kafanya hivyo ili kumuonyesha jpm katoka porini walahi
Sent using Jamii Forums mobile app
Siku moja asije akaenda na miiba tuu huko ikulu,.ikamchoma mzee baba😂😂😂 hatari Sana haiwezekani asiwe na brush kwenye gari haswa unapo kwenda schemu muhimu au asiwe na viatu pair mbili huu ni usani wa kuaminika!!
Alafu kuna hatari ukichomwa na miiba yenye vumbi unaambukizwa tetanus au pepopunda . Ni vigumu kupona.Siku moja asije akaenda na miiba tuu huko ikulu,.ikamchoma mzee baba
Huyu sio mzee wa ofisini mi mzee wa fieldHiyo ndula ya kigwangala duuh,.imebuka hatarii..
Sawa mzee baba,.naona field yake ni ikulu na mbugani,.
Hapo hajagonga tu gwanda, nadhani kalisahau selousSawa mzee baba,.naona field yake ni ikulu na mbugani,.
Basi ajitahidi amchome nayo mkulu...Alafu kuna hatari ukichomwa na miiba yenye vumbi unaambukizwa tetanus au pepopunda . Ni vigumu kupona.
Yan unabet kwa mwanamke jombaa???haya endeleeni na dua zenu ndoa I tokee
ila kumbukeni fatma HAZOOELEKI
Sent using Jamii Forums mobile app
Shangazi lazima aolewe walahi, na ile michezo ya amber aliitetea sana, so kaka yangu kingwa ananda kuenjoy walahi
Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂 😂😂Siku moja asije akaenda na miiba tuu huko ikulu,.ikamchoma mzee baba