utani umenicost najuuta!!!


Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,730
Likes
1,280
Points
280
Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined Aug 14, 2013
1,730 1,280 280
jamani hii imenitokea na hakika nimejilaumu sana tusipende utani... kuna dada nilikutana nae kwenye gari (city bus) hapa dar, ktk maongez kumbe tumesoma chuo kimoja, bas tukazid kugandana na mawasiliano full na kwakuwa tunakaa eneo moja basi tukawa tunasubiriana kituoni na nikiri kuwa amenilipia sana nauli...bas mimi nilimuambia wazi kuwa ninategemea kufunga ndoa hivi karibun yeye akasema yuko wimbo (singo) tuliendelea kupeana kampani ukizingatia mchumbaangu yuko mbali...siku moja akanitext "unajua kucare sana yaani unacheza nafasi fulani hivi ingawa siyo" kwa UTANI nikareply "unaonaje nikaicheza kweli hadi mwenyewe atakapokuja?" akajibu sawa!! tangu siku iyo na ndevu zangu nikaanza kuitwa baby!! imeenda kumbe mwenzangu kamaanisha mi kuona hivyo nikamuambia "nisamehe sijawah kufanya hivyo tubaki marafiki tu!" akagoma na kudai hatanisamehe NEVER! na hataki kuniona tena ananichukia!! nimemuomba msamaha kagoma kunisikiliza!! nafanyaje!?
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
20,028
Likes
28,065
Points
280
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
20,028 28,065 280
Rudisha siku nyuma iwekama ulikua haujamtania,
Ukirudisha siku nyuma atakuwa bado hajakuchukia, pia siku zikrudi nyuma hautajilaumu.
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,479
Likes
444
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,479 444 180
Huyo dada ana matatizo ama???
Na wewe huo utani uache sio vizur kucheza na hisia za mtu kwan wakat wa kutaniana hukuona kuwa yeye yuko seriously na akisemacho??
Btw unatakiwa umtimizie kile anachohitaji usilete utani na......za mtu
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,980
Likes
16,525
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,980 16,525 280
Utani hasa wa malavidavi ni m'baya sana...binafsi napenda sana jokes ila nilikoma.... unacheza na hisia za mtu, ukidhani ni utani tu kumbe mwenzako yupo serious!
 
Ms Awakii

Ms Awakii

Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
7
Likes
0
Points
0
Ms Awakii

Ms Awakii

Member
Joined Jan 5, 2012
7 0 0
Utani mwingine bwn!!..
Angejuaje km unatania na yeye akupe jibu la kiutani?
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,126
Likes
4,537
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,126 4,537 280
jamani hii imenitokea na hakika nimejilaumu sana tusipende utani... kuna dada nilikutana nae kwenye gari (city bus) hapa dar, ktk maongez kumbe tumesoma chuo kimoja, bas tukazid kugandana na mawasiliano full na kwakuwa tunakaa eneo moja basi tukawa tunasubiriana kituoni na nikiri kuwa amenilipia sana nauli...bas mimi nilimuambia wazi kuwa ninategemea kufunga ndoa hivi karibun yeye akasema yuko wimbo (singo) tuliendelea kupeana kampani ukizingatia mchumbaangu yuko mbali...siku moja akanitext "unajua kucare sana yaani unacheza nafasi fulani hivi ingawa siyo" kwa UTANI nikareply "unaonaje nikaicheza kweli hadi mwenyewe atakapokuja?" akajibu sawa!! tangu siku iyo na ndevu zangu nikaanza kuitwa baby!! imeenda kumbe mwenzangu kamaanisha mi kuona hivyo nikamuambia "nisamehe sijawah kufanya hivyo tubaki marafiki tu!" akagoma na kudai hatanisamehe NEVER! na hataki kuniona tena ananichukia!! nimemuomba msamaha kagoma kunisikiliza!! nafanyaje!?
sijui nauli utalipiwa na nani tena, si unaona sasa utani unavyokugharimu!!!!
 
Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,730
Likes
1,280
Points
280
Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined Aug 14, 2013
1,730 1,280 280
Rudisha siku nyuma iwekama ulikua haujamtania,
Ukirudisha siku nyuma atakuwa bado hajakuchukia, pia siku zikrudi nyuma hautajilaumu.
iyo ngumu mkuu
 
Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,730
Likes
1,280
Points
280
Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined Aug 14, 2013
1,730 1,280 280
Huyo dada ana matatizo ama???
Na wewe huo utani uache sio vizur kucheza na hisia za mtu kwan wakat wa kutaniana hukuona kuwa yeye yuko seriously na akisemacho??
Btw unatakiwa umtimizie kile anachohitaji usilete utani na......za mtu
mwanzoni nilijua utani ila dah!...kumtimizia ni ngumu maana sijawah kumcheat mchumba na sitarajii
 
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
jamani hii imenitokea na hakika nimejilaumu sana tusipende utani... kuna dada nilikutana nae kwenye gari (city bus) hapa dar, ktk maongez kumbe tumesoma chuo kimoja, bas tukazid kugandana na mawasiliano full na kwakuwa tunakaa eneo moja basi tukawa tunasubiriana kituoni na nikiri kuwa amenilipia sana nauli...bas mimi nilimuambia wazi kuwa ninategemea kufunga ndoa hivi karibun yeye akasema yuko wimbo (singo) tuliendelea kupeana kampani ukizingatia mchumbaangu yuko mbali...siku moja akanitext "unajua kucare sana yaani unacheza nafasi fulani hivi ingawa siyo" kwa UTANI nikareply "unaonaje nikaicheza kweli hadi mwenyewe atakapokuja?" akajibu sawa!! tangu siku iyo na ndevu zangu nikaanza kuitwa baby!! imeenda kumbe mwenzangu kamaanisha mi kuona hivyo nikamuambia "nisamehe sijawah kufanya hivyo tubaki marafiki tu!" akagoma na kudai hatanisamehe NEVER! na hataki kuniona tena ananichukia!! nimemuomba msamaha kagoma kunisikiliza!! nafanyaje!?
mtoto anataka umpe haki yake wewe unazingua! Sasa unalalamika nini?Au kibungo?
 
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
1,156
Likes
1
Points
133
B

Barasu

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2013
1,156 1 133
jamani hii imenitokea na hakika nimejilaumu sana tusipende utani... kuna dada nilikutana nae kwenye gari (city bus) hapa dar, ktk maongez kumbe tumesoma chuo kimoja, bas tukazid kugandana na mawasiliano full na kwakuwa tunakaa eneo moja basi tukawa tunasubiriana kituoni na nikiri kuwa amenilipia sana nauli...bas mimi nilimuambia wazi kuwa ninategemea kufunga ndoa hivi karibun yeye akasema yuko wimbo (singo) tuliendelea kupeana kampani ukizingatia mchumbaangu yuko mbali...siku moja akanitext "unajua kucare sana yaani unacheza nafasi fulani hivi ingawa siyo" kwa UTANI nikareply "unaonaje nikaicheza kweli hadi mwenyewe atakapokuja?" akajibu sawa!! tangu siku iyo na ndevu zangu nikaanza kuitwa baby!! imeenda kumbe mwenzangu kamaanisha mi kuona hivyo nikamuambia "nisamehe sijawah kufanya hivyo tubaki marafiki tu!" akagoma na kudai hatanisamehe NEVER! na hataki kuniona tena ananichukia!! nimemuomba msamaha kagoma kunisikiliza!! nafanyaje!?
mkubwa wewe, embu nenda kapige papuchi hiyo ujenge heshima!
 
Lady.A

Lady.A

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
383
Likes
20
Points
35
Lady.A

Lady.A

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
383 20 35
kwani urafiki ni lazima na huyo dada? chagua moja, kukata urafiki na huyo na uwe mwaminifu kwa mchumba wako, au endelea kumchekea na kumlea huyo na umsaliti mchumba. ila kumbuka. 'mshika mbili...'
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,668