Utangazaji wa matokeo wa NEC unalenga kuwaandaa watanzania kumkubali JK....


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
705,438
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 705,438 280
NEC imetangaza majimbo tisa na mwelekeo ni kujaribu kuonyesha JK atashinda ushindi wa kishindo kutokana na uchaguzi wa majimbo wanayoyatangaza.katika ya majimbo tisa waliyoyatangaza Dr. SLaa kashinda jimbo la Bukoba mjini kwa ushindi mdogo sana huku akifuatiliwa kwa karibu na JK........La kushangaza ni JK kumbwaga Dr. Slaa katika jimbo la Babati mjini.....binafsi ninaona kuna ugumu wa kuyakubali hayo matokeo...........Prof. Lipumba ametesa kwenye majimbo manne huko Pemba.

Lakini matoeko haya ni maeneo ambayo hayana wapigakura wengi yaani JK kashinda njombe ya Kusini yenye wapigakura karibu 27,000 na alipata kura 22, 337 wakati Dr. Slaa 6, 848...........JK alipata Babati Mjini JK 12, 696 na Dr. Slaa 7,583.........Mtwara Mjini JK 18, 087 na Dr. Slaa 4, 415.........Bukoba Mjini JK.......15,410 na Dr. Sla zaidi ya elfu 16.......Singida Mjini........Jk............19,246...................Dr. Slaa 5,266
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,401
Likes
487
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,401 487 180
Kiravuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu,Kumbuka ata Mungu is watching your tonque
 
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2009
Messages
1,148
Likes
1
Points
0
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2009
1,148 1 0
Halafu wanadai itachukua masaa matatu kutangaza matokeo mengine..... wanafanya hivi kidogo kidogo wakati huo wakisambaza wanajeshi na maaskari nchi nzima "kutuliza fujo" za wanaopinga matokeo
 
N

Nyumbu-

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
978
Likes
125
Points
60
N

Nyumbu-

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
978 125 60
NEC imetangaza majimbo tisa na mwelekeo ni kujaribu kuonyesha JK atashinda ushindi wa kishindo kutokana na uchaguzi wa majimbo wanayoyatangaza.katika ya majimbo tisa waliyoyatangaza Dr. SLaa kashinda jimbo la Bukoba mjini kwa ushindi mdogo sana huku akifuatiliwa kwa karibu na JK........La kushangaza ni JK kumbwaga Dr. Slaa katika jimbo la Babati mjini.....binafsi ninaona kuna ugumu wa kuyakubali hayo matokeo...........Prof. Lipumba ametesa kwenye majimbo manne huko Pemba.

Lakini matoeko haya ni maeneo ambayo hayana wapigakura wengi yaani JK kashinda njombe ya Kusini yenye wapigakura karibu 27,000 na alipata kura 22, 337 wakati Dr. Slaa 6, 848...........JK alipata Babati Mjini JK 12, 696 na Dr. Slaa 7,583.........Mtwara Mjini JK 18, 087 na Dr. Slaa 4, 415.........Bukoba Mjini JK.......15,410 na Dr. Sla zaidi ya elfu 16.......Singida Mjini........Jk............19,246...................Dr. Slaa 5,266
Mkuu, mpaka hapo mie naona ni sawa kwani jana usiku nilikuwa nafuatilia na majimbo ya Singida, Babati na Njombe Magharibi yalionyesha mwelekeo huu.
Ila kwa kuwa huko si ngome ya CHADEMA inatia matumaini kwani kwenye ngome jana walikuwa wanaonyesha mchuano mkali japo margin bado ni ndogo, CHAEMA wakikaribiana sana na CCM
Hata majimbo ya Singida na Babati yameenda kwa CCM, si unajua wale vigogo wanaogombea huko na umasikini wa watu wa huko ni rahisi sana kudanganywa. Hayo majimbo watu wengi hawaendi shule kwa ajili ya umasikini wa kutupwa na jadi. Mara nyingi ndiyo tegemeo ya watoto wa kazi (sio tusi ni ukweli) wa miji ya kaskazini. Ukipata msichana wa kazi na ukamuuliza kama anjua kusoma anakuambia alifaulu sekondari ila wazazi walishindwa kulipa ada (195,000/-) shule za kata. Inauma sana kwani huu ujinga na umasikini wa watu ndiyo mtaji wa Majizi ya Chama cha Masultani!
Tutegemee matokeo mengi ya namna hii mikoa ya pwani ,kati na kusini. It opains , but that is the truth!
 
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
378
Likes
57
Points
45
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
378 57 45
Wasituchagulie wa kutuongoza, ole wao.Mimi naona wanasua sua tu kutangaza matokeo baadhi ya maeneo wapinzani waliposhinda, wanatangaza pale CCM waliposhinda tu! Ole wao, naskia hata Ubungo, Arusha, Kawe, Nyamagana bado wanasua sua. Ole wao Ole wao!
Wanang'ang'ania uongozini kuna nini kwenye huo uongozi??????????
Kikwete kashindwa kuongoza nchi, analazimisha kurudi ikulu kufanya nini???????
Chonde chomde wajameni, chonde chonde....!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
M

magnet1

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
17
Likes
0
Points
0
M

magnet1

Member
Joined Nov 1, 2010
17 0 0
jamani tuna deal na facts, sasa kama mnabishana na facts mtakua mnajidhalilisha, sasa kama hamkubaliani na Kiravu kunyweni sumu mfe
 
Makanda

Makanda

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
13
Makanda

Makanda

Member
Joined Oct 29, 2010
77 0 13
Kisaikolojia wanataka tukubaliane but Time will Judge!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
378
Likes
57
Points
45
jaxonwaziri

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
378 57 45
We will cross that bridge when we come to it, we acha tu wachezee kibiriti kwenye tank la petrol.....!
 
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2009
Messages
1,148
Likes
1
Points
0
S

Solomon David

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2009
1,148 1 0
jamani tuna deal na facts, sasa kama mnabishana na facts mtakua mnajidhalilisha, sasa kama hamkubaliani na Kiravu kunyweni sumu mfe
bwa ha ha ha ha
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Naona wanatafuta vita hawa
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
WASHKAJI NILIKUWA NASKILIZA NEC LIVE KTK ITV,Dah HALI SI SHWALI KWA WANAMABADILIKO, NA NAZANI YALE MAJIMBO CCM WALIOCHAKACHUA MATOKEO YAKE YAMEFIKA NEC MAPEMA,ILA MAJIMBO YALIYOKO Mikoa KAMA MWNZA KILIMANJ SHINYANGA MBEYA MUSOMA NAONA BADO MCHAKATO WA KUCHAKACHUA BADO UNAENDELEA:nono:. pamoja
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
cha kachu chakachua,faaaaa k:A S angry:
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,286
Likes
2,037
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,286 2,037 280
jamani tuna deal na facts, sasa kama mnabishana na facts mtakua mnajidhalilisha, sasa kama hamkubaliani na Kiravu kunyweni sumu mfe
magnet1
Junior Member Join Date Mon Nov 2010Posts 5
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,710
Likes
8,172
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,710 8,172 280
Sasa naanza kupata mantiki ya kauli ya Gen. Shimbo. Kwa hiyo JK na majambazi wenzake wameamua kuchakachua kura na watu wakihoji wawachinje .KIKWETE ELEWA KUWA HIZO RISASI NA MABOMUN UNAYOKWENDA KUWAVURUMISHIA WATANGANYIKA WASIOKUWA NA HATIA YAMENUNULIWA KWA KODI ZETU ILI YATUMIKE KUTULINDA NA KAMWE SIYO KUTUUWA. OLE WAKO DAMU YA WATANGANYIKA ITAKYOMWAGIKA KWA AJILI YA KUENDELEA KUKUWEKA MADARAKANI(KAMA ALIVYOTABIRI SUMAYE), ITAKULILIA DAIMA.
 
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2010
Messages
2,585
Likes
574
Points
280
Easymutant

Easymutant

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2010
2,585 574 280
jamani tuna deal na facts, sasa kama mnabishana na facts mtakua mnajidhalilisha, sasa kama hamkubaliani na Kiravu kunyweni sumu mfe
KUFA KWANZA WEWE **** WA KUTUPWA THEN TUTAFUATA SISI ...usidhani kila mtu anamapungufu ya kufikiria kama wewe Mothe....F..
 

Forum statistics

Threads 1,250,683
Members 481,436
Posts 29,741,713