OMWAMI2020
Member
- May 28, 2019
- 66
- 94
Sisi wa ntyuka mnatutenga sasa ...Mwanga kwa kisoro kuna chimbo flani hivi lipo Area D mkuu limetulia
Sisi wa ntyuka mnatutenga sasa ...Mwanga kwa kisoro kuna chimbo flani hivi lipo Area D mkuu limetulia
Thubutuu, nikuongezeee mtaji, ama unataka uzidi kuhonga mashimo tu[emoji3] [emoji30][emoji16][emoji16][emoji16] niongezee mtaji mkuu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Viwanda vitaletwa na walioahid viwanda
Mashimo..Thubutuu, nikuongezeee mtaji, ama unataka uzidi kuhonga mashimo tu[emoji3] [emoji30]
Ndyo mradi aliouchagua mwenzio Zero IQ, ana deal na mashimo tu[emoji30] [emoji30]Mashimo..
mashimooo
Duh!
Kiwanda [emoji3] [emoji3] safi sana ,ntakuja nikusaidie tuchakate pamoja mkuu.Mi namiliki kiwanda cha kuchakata viazi kuwa chipsi mkuu
Hahaaaa, kweli huachi asili yako mkuu, kuchakata watoto, ndyo inakufaa zaidi hicho cha chips umejishikiza tuu[emoji3] [emoji3] , umechakata watoto wangapi mpk sahivi??Karibu sana mkuu tukifunga kiwanda tunaamia kiwanda cha nyumbani cha kuchakata watoto