😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 😂 inasemekana jamaa ana HDD ya 1TB imejaa pono tuuYani jamaa yangu zero hivi umewahi kuwaza juu ya TZ ya Viwanda?
Dada yangu Demiss upo?mbona umeadimika sn?Looh mzinzi wewe
Eeee n tamu ,,lete mada nyingineHakuna utamu wa mkojo kama mkojo wako ukojoe kwenye shimo la demu mkali,
Utamu wake usipime ila kuna mademu wengine bhana ata huwe na genye vipi mkojo wako unakuwa na ule Utamu wa kawaida tu Kuzidi ata utamu wa Nyeto,
View attachment 1123833
Cc zero IQ
Itakuwa mitaa ya wazee pub tu.Nitakuchana Pm hapa wahuni watatuungia kupiga chabo
Yani hapa unakojoa non stop mpaka unasinzia juu yake.Kuna watu wanakojoa pazuri jamanView attachment 1124492
Madam, leo "afrika kusini" hakujaloana?Looh mzinzi wewe
demiss kwa zero iq ukianza kujilegeza hivyo huchukui round unaliwa shauri yakoHahaha kweli nilisahau rafiki duh![]()
![]()
![]()
![]()
huyu leo analiwa kweeelii tena zero iq umeanza hivi????Nitakuchana Pm hapa wahuni watatuungia kupiga chabo
Eeh Yesu baba
Rudi mapema
Wasalimie watoto wazuri watakaokuja ofisini leoNaaam mkuu
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] Demis ni jirani mwema kwangu tunasaidiana shida ndogo ndogo kama hizo sisi hatuiti kulana tunaita kusaidiana mkuu.demiss kwa zero iq ukianza kujilegeza hivyo huchukui round unaliwa shauri yako
Viwanda vitaletwa na walioahid viwandaYani jamaa yangu zero hivi umewahi kuwaza juu ya TZ ya Viwanda?