financial services
JF-Expert Member
- May 17, 2017
- 18,184
- 43,562
Zero to negative IQ, biashara ya vyepe inaendelea kweli ?au umehonga mashimo tu[emoji16] [emoji16]
Mimi nina kiwanda cha kuchakata viazi kuwa chips mkuu
Utamu upo kwa yule uliyempenda tu akiwa mkali kama ulifuata tamaa tu baada ya tendo utabaki na majuto tuHakuna utamu wa mkojo kama mkojo wako ukojoe kwenye shimo la demu mkali,
Utamu wake usipime ila kuna mademu wengine bhana ata huwe na genye vipi mkojo wako unakuwa na ule Utamu wa kawaida tu Kuzidi ata utamu wa Nyeto,
View attachment 1123833
Cc zero IQ
Vp n yule mtoto wa mjeda, na yeye alikuwa mkali au kama baba yake mjeda[emoji16] Ndio
😂 😂 😂 😂 😂Yani jamaa yangu zero hivi umewahi kuwaza juu ya TZ ya Viwanda?
Ah unqangusha kambi mkuuYule alikuwa mkali wewe sema nimempiga chini kwa kuogopa mabuti
Ooooh ramababakakasakacha.ooomuriandere sakachamama ramababa baba ktk jina.... angamiza na kusigina pepo mchaff...oohhhHakuna utamu wa mkojo kama mkojo wako ukojoe kwenye shimo la demu mkali,
Utamu wake usipime ila kuna mademu wengine bhana ata huwe na genye vipi mkojo wako unakuwa na ule Utamu wa kawaida tu Kuzidi ata utamu wa Nyeto,
View attachment 1123833
Cc zero IQ
TehYani jamaa yangu zero hivi umewahi kuwaza juu ya TZ ya Viwanda?
Sihule zimfungwa, tumeohiliwa JF! Mpaka zifunguliwe tutasoma mengi.....Hakuna utamu wa mkojo kama mkojo wako ukojoe kwenye shimo la demu mkali,
Utamu wake usipime ila kuna mademu wengine bhana ata huwe na genye vipi mkojo wako unakuwa na ule Utamu wa kawaida tu Kuzidi ata utamu wa Nyeto,
View attachment 1123833
Cc zero IQ