Utamu unapatikana

Utamu unapatikana

Ondoa shaka, tutapima kabla ya kukutanisha tupu zetu. Ili tujiachie vizur nyama kwa nyama upate raha ya uzeeni mpaka ushangae

Duuh wee dawa yako ni kukuripoti kwa babu....
 
Hisia zangu zinanituma we ni mzuri sana na mtamu sana. Njoo tupime tulane tutafunane tutimize kusudio la muumba wetu kuleta jinsia mbili
Duuh wee dawa yako ni kukuripoti kwa babu....
 
Hisia zangu zinanituma we ni mzuri sana na mtamu sana. Njoo tupime tulane tutafunane tutimize kusudio la muumba wetu kuleta jinsia mbili

Hisia zako zinakupotosha na kukupoteza, ila ndani ya masaa 24 ukikutwa na watu wasiojulikana usije sema ni sababu ya Kasie.
 
Ni jumapili leo, sikufanikiwa kwenda kwenye nyumba ya ibada mlioenda natumai mmetuwakilisha vyema. Sadaka yangu iko ntaipeleka na ya wiki ijayo panapo uzima.

Kichwa cha uzi kinasema utamu unapatikana... watu wakisikia utamu wanawaza chakula maana utamu unapata au unahisi ladha yake mdomoni kupitia ulimi.

Utamu huu wa asilia tumepewa na Mungu ambao unapatikana kwenye vitu mbali mbali vya asilia mfano miwa, ndizi, nanasi, asali, fenesi na kadhalika na kadhalika.

Sasa kuna utamu ambao Mungu ameweka kwa wanawake yaani kwetu sisi wamama.... Jamani utamu huu Mungu ameweka wanaume wako radhi wauane wenyewe kwa wenyewe kisa utamu....

Hii utamu Mungu ameweka kwetu muitunze msiifanyie ndalilo haiishii, kila siku inazidi utamu wa jana....

Ila mimi nimekuwa mzee, utamu yangu imezeeka hivo msikuje kuomba, naongelea utamu ya wanawake wengine muikule taratibu na muitunze haiishii hata ukeshe usiku kucha kesho utamu inazidi ile uliokula jana 😁 😅 😅 😅 😅 😅 😅 😅.

Kama hujapata kile nimemaanisha basi itakuwa si yako hii, waliopata wapatie na wengine wasiopata. Ila kuusa utamu ni sambi.

Jumapili njema nyote.

K' Matata.
Ng'ombe hazeeki maini. MZIGO MZITO............................
 
Wanaume wanaouana kisa utamu hawajitambui, wachache waliojitambua wapo 'chaputa'. btw, tendo ni kwaajili ya uzazi hayo mautamu ni ziada tu.
Sasa kuna utamu ambao Mungu ameweka kwa wanawake yaani kwetu sisi wamama.... Jamani utamu huu Mungu ameweka wanaume wako radhi wauane wenyewe kwa wenyewe kisa utamu....
 
Ng'ombe hazeeki maini. MZIGO MZITO............................

Hahahahahahaaa mizigo mizito mtwike mnyamwezi ila akiwa kigagula utamuua buree hawezi kuhimili tena vishindo hehehehehee

Wachokozi nyie....
 
Wanaume wanaouana kisa utamu hawajitambui, wachache waliojitambua wapo 'chaputa'. btw, tendo ni kwaajili ya uzazi hayo mautamu ni ziada tu.

Majibu mazuri watakupa wanaume wenzio maana hao ndo wanaujua utamu wanaoupata ni wa kiasi gani.
 
Kama sikosei huwa wanaomba(ga) hivi " mama yeyooo nipe ile kitu inamesa mwensie"

Asheenaleek aahahahahhahaaa nina rafiki yangu mmoja namuitaga baba yeyoo, akisoma hapa atanitafuta tuu.....

".......Sasa wewee mama yeyoo, ni mimi nafanya wewee au wewe nafanya mimi...!!??...."

Aahahahahhahahahahaaa kisa cha kumtoa nyoka pangoni ndo mambo kama haya haya..... utamu, ulimbo na ulimbombo, sijui sauti ya kumchukia pweza.... Yote hiyo ni utamuuuuuun.
 
Maneno ya mchungaji mmoja sijui mkenya huyo... Nilicheka sana.
 
Ni jumapili leo, sikufanikiwa kwenda kwenye nyumba ya ibada mlioenda natumai mmetuwakilisha vyema. Sadaka yangu iko ntaipeleka na ya wiki ijayo panapo uzima.

Kichwa cha uzi kinasema utamu unapatikana... watu wakisikia utamu wanawaza chakula maana utamu unapata au unahisi ladha yake mdomoni kupitia ulimi.

Utamu huu wa asilia tumepewa na Mungu ambao unapatikana kwenye vitu mbali mbali vya asilia mfano miwa, ndizi, nanasi, asali, fenesi na kadhalika na kadhalika.

Sasa kuna utamu ambao Mungu ameweka kwa wanawake yaani kwetu sisi wamama.... Jamani utamu huu Mungu ameweka wanaume wako radhi wauane wenyewe kwa wenyewe kisa utamu....

Hii utamu Mungu ameweka kwetu muitunze msiifanyie ndalilo haiishii, kila siku inazidi utamu wa jana....

Ila mimi nimekuwa mzee, utamu yangu imezeeka hivo msikuje kuomba, naongelea utamu ya wanawake wengine muikule taratibu na muitunze haiishii hata ukeshe usiku kucha kesho utamu inazidi ile uliokula jana [emoji16] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28].

Kama hujapata kile nimemaanisha basi itakuwa si yako hii, waliopata wapatie na wengine wasiopata. Ila kuusa utamu ni sambi.

Jumapili njema nyote.

K' Matata.
Kali ya kufungia weekend!![emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Maneno ya mchungaji mmoja sijui mkenya huyo... Nilicheka sana.

Hahahahahahaaa uliiona hiyo clip eeehhh aahahahahhaaa hadi uhuru kashindwa jizuia kucheka hehehehehehee achana na utamu banaa.
 
Ni jumapili leo, sikufanikiwa kwenda kwenye nyumba ya ibada mlioenda natumai mmetuwakilisha vyema. Sadaka yangu iko ntaipeleka na ya wiki ijayo panapo uzima.

Kichwa cha uzi kinasema utamu unapatikana... watu wakisikia utamu wanawaza chakula maana utamu unapata au unahisi ladha yake mdomoni kupitia ulimi.

Utamu huu wa asilia tumepewa na Mungu ambao unapatikana kwenye vitu mbali mbali vya asilia mfano miwa, ndizi, nanasi, asali, fenesi na kadhalika na kadhalika.

Sasa kuna utamu ambao Mungu ameweka kwa wanawake yaani kwetu sisi wamama.... Jamani utamu huu Mungu ameweka wanaume wako radhi wauane wenyewe kwa wenyewe kisa utamu....

Hii utamu Mungu ameweka kwetu muitunze msiifanyie ndalilo haiishii, kila siku inazidi utamu wa jana....

Ila mimi nimekuwa mzee, utamu yangu imezeeka hivo msikuje kuomba, naongelea utamu ya wanawake wengine muikule taratibu na muitunze haiishii hata ukeshe usiku kucha kesho utamu inazidi ile uliokula jana 😁 😅 😅 😅 😅 😅 😅 😅.

Kama hujapata kile nimemaanisha basi itakuwa si yako hii, waliopata wapatie na wengine wasiopata. Ila kuusa utamu ni sambi.

Jumapili njema nyote.

K' Matata.


Ahaaaa Mamaaa Kasie wacha kujishusha hadhi namna hiyo.....utamu hauishi kihivyo. Embu tutafutane basi tuone kama kweli hauna utamu. Wanawake wa lika la kina Wema Sepetu wamechakazwa mno na wanaume wa kulipiza visasi (Wanaume wa Dar) kwa tamaa zao za kijinga hivyo hawana hata thamani tena kwa wanaume wanaojitambua. Tunataka wanawake waliotulia dizaini yako tuupime huo utamu. Usitudanganye kuwa hauna utamu, mimi sikuamini mpaka nipime mwenyewe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom