Utamu unapatikana

Utamu unapatikana

Ata dingi nilimwambia
Tumekuwa masikini kwa ubinafsi wake wa kupenda utamu....
Ni jumapili leo, sikufanikiwa kwenda kwenye nyumba ya ibada mlioenda natumai mmetuwakilisha vyema. Sadaka yangu iko ntaipeleka na ya wiki ijayo panapo uzima.

Kichwa cha uzi kinasema utamu unapatikana... watu wakisikia utamu wanawaza chakula maana utamu unapata au unahisi ladha yake mdomoni kupitia ulimi.

Utamu huu wa asilia tumepewa na Mungu ambao unapatikana kwenye vitu mbali mbali vya asilia mfano miwa, ndizi, nanasi, asali, fenesi na kadhalika na kadhalika.

Sasa kuna utamu ambao Mungu ameweka kwa wanawake yaani kwetu sisi wamama.... Jamani utamu huu Mungu ameweka wanaume wako radhi wauane wenyewe kwa wenyewe kisa utamu....

Hii utamu Mungu ameweka kwetu muitunze msiifanyie ndalilo haiishii, kila siku inazidi utamu wa jana....

Ila mimi nimekuwa mzee, utamu yangu imezeeka hivo msikuje kuomba, naongelea utamu ya wanawake wengine muikule taratibu na muitunze haiishii hata ukeshe usiku kucha kesho utamu inazidi ile uliokula jana [emoji16] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28].

Kama hujapata kile nimemaanisha basi itakuwa si yako hii, waliopata wapatie na wengine wasiopata. Ila kuusa utamu ni sambi.

Jumapili njema nyote.

K' Matata.
 
Ni jumapili leo, sikufanikiwa kwenda kwenye nyumba ya ibada mlioenda natumai mmetuwakilisha vyema. Sadaka yangu iko ntaipeleka na ya wiki ijayo panapo uzima.

Kichwa cha uzi kinasema utamu unapatikana... watu wakisikia utamu wanawaza chakula maana utamu unapata au unahisi ladha yake mdomoni kupitia ulimi.

Utamu huu wa asilia tumepewa na Mungu ambao unapatikana kwenye vitu mbali mbali vya asilia mfano miwa, ndizi, nanasi, asali, fenesi na kadhalika na kadhalika.

Sasa kuna utamu ambao Mungu ameweka kwa wanawake yaani kwetu sisi wamama.... Jamani utamu huu Mungu ameweka wanaume wako radhi wauane wenyewe kwa wenyewe kisa utamu....

Hii utamu Mungu ameweka kwetu muitunze msiifanyie ndalilo haiishii, kila siku inazidi utamu wa jana....

Ila mimi nimekuwa mzee, utamu yangu imezeeka hivo msikuje kuomba, naongelea utamu ya wanawake wengine muikule taratibu na muitunze haiishii hata ukeshe usiku kucha kesho utamu inazidi ile uliokula jana 😁 😅 😅 😅 😅 😅 😅 😅.

Kama hujapata kile nimemaanisha basi itakuwa si yako hii, waliopata wapatie na wengine wasiopata. Ila kuusa utamu ni sambi.

Jumapili njema nyote.

K' Matata.
Utamu... Utamu... Utamu... Bado nawaza ni utamu gani huu?
 
Ukiendekeza utamu kweli unafilisika huku unajiona.
That's really madam
Mzee alikua na wake watano tulio kuwa tunawafahamu.

Siku ya msiba tukaletewa madogo kama 6 kutoka kwa mother ambao hawakuwa lasimi.

Nguvu ya utamu isikie tu.....
 
Nimesoma uzi wako nikajikuta nasisimkwa na mshedede, hii imedhihirisha ni kwa kiwango gani utamu ni kiboko yetu.
 
Siwafahamu hao unaowaongelea na hawakuingia kwenye hii mada niliyo itajaa.

Miaka yetu tunaenda sokoni tukiwa tumefunga khanga kiunoni utamu ulikuwa utamu. Siku hizi sijui maana mie nimezeeka.
Aaaa wapi!! Ng'ombe hazeeki maini kasie
 
That's really madam
Mzee alikua na wake watano tulio kuwa tunawafahamu.

Siku ya msiba tukaletewa madogo kama 6 kutoka kwa mother ambao hawakuwa lasimi.

Nguvu ya utamu isikie tu.....

Duuh hatariii utamu una nguvu za uvutano za asili zaidi ya nguvu za sumaku.
 
Nimesoma uzi wako nikajikuta nasisimkwa na mshedede, hii imedhihirisha ni kwa kiwango gani utamu ni kiboko yetu.
 
Duuh hatariii utamu una nguvu za uvutano za asili zaidi ya nguvu za sumaku.
Kabla sijabarehee nilikuaga nawashangaa mabro wanarudia makosa aliyofanya Mzee, come to realize the power of utamu is an incomparable

Sad to say.....
 
Mi nilijua utamu ule anaoutaja Mambaa Oil chafu Konkii Konkii Konkii Master.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom