Utajiri | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utajiri

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Game Theory, Feb 16, 2010.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,570
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 0
    Nadhani huuu ni mwongozo mzuri kujua tunachozungumzia humu

    [​IMG]



    interesting.....
     
  2. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,480
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    GT,

    Can we do the same mnyumbulisho for Tanzania using Shilingi?
     
  3. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2010
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,570
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 0
    tutakufuru mkuuu
     
  4. Rev. Kishoka

    Rev. Kishoka JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 4,480
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Ikiwa na maana kuwa na milioni moja ya Kitanzania ni Umasikini uliokitthiri au ni Utajiri uchwara?
     
  5. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,931
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kusema kweli mie hali ya nchi yetu inanichanganya akili sana.kinachonichanganya akili ni mwisho wake je hali ya maisha itakuwaje?

    tuachen masiala kiwango cha hela kinachochotwa na wachache ni kingi mno kwa njia chafu.

    Mungu atunusuru.
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 5,307
    Likes Received: 790
    Trophy Points: 280
    lol 4 million in assets is comfortably poor? Who made this list, Bill Gates?
     
  7. tgeofrey

    tgeofrey JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2010
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 531
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mwalimu alisema punje ya mhindi inathamani kuliko gunia la noti je hiyo hekima-upendio(philo-sofia) imekaaje
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,640
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama hali ya nchi yetu itakuja kubadilika kwa muongozo huu tulionao
    labda kama ulivyosema mungu atunusuru
     
  9. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 0
    kutokana na mnyumbuliko huo, m1 ya bongo huko ilikofanyika hiyo stadi ni umaskini wa kutupwa
     
  10. babalao

    babalao Forum Spammer

    #10
    Feb 16, 2010
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 427
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mzee data zako zinaonekana ziko juu sana jee umezipata kiutoka chanzo gani? ni muhimu tukajua.
    CHARLES
     
  11. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,468
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Kwa mtazamo wangu mimi, kwa mnyumbulisho huo huo ila tuweke kwa fedha za Tanzania ili kuendana na hali halisi ya uchumi wetu.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...