Mkali Mkali
Member
- Jan 16, 2023
- 45
- 81
Eti ukubwa wa lips za mdomo wa mwananamke ni sawa na Uke yake.Kuna yoyote amewahi kufanya utafiti huuu?
Mbona wazungu hawana lips kubwa lakini mbunye zao zina mashavu makubwa?Lips zikiwa kubwa na mbunye nayo inakuwa na mashavu makubwa
Aisee tumepigwa na kitu kizitoIngependeza ungemuuliza shangazi yako mkuu, maana nasikia humu JF hakuna wanawake. Wote tunamiliki makende.
Duh! hivi ulikuwa unawaza nini.Eti ukubwa wa lips za mdomo wa mwananamke ni sawa na Uke yake.Kuna yoyote amewahi kufanya utafiti huuu?
Humu hamna wanawake hivyo hutapata jibu sahihi. Kumuulize Tulia Akson kule Facebook.Aisee tumepigwa na kitu kizito
umechanganya madesa kati ya mashavu na kinena ongeza na kinembeMbona wazungu hawana lips kubwa lakini mbunye zao zina mashavu makubwa?
Mashavu. Akivaa suruali kitumbua kimevimba tu mubashara!umechanganya madesa kati ya mashavu na kinena ongeza na kinembe