Utajauaje kwamba mwanaume ni bikra?

Nitafute mimi apa ndo utajua wanaume bikra tupoje.
 

mh...mh..:hug:
 
Ukishamvulia tu chupi lazima ashangae papuchi na kukuuliza hicho kidonda umefanya nini??
 
hapa saiz huwez kumtambua haraka na digtar kila kitu kipo kwenye media jinsi ya kumfurahisha mwanamke jinsi ya kutongoza so kila kitu kiko saved in media
 
Kisayansi uumecwa mwanaune bikira unakua umesinyaaaaa
 
Mwaname bikra kila anapotongoza mwangalie kwenye mambo utaona kitu kinaenda hewani

Duu,kumbe na mie bikra???
Maana hata nikiongea na mwanamke mzuri tu au kunishika mwili huwa mnara una respond fasta...

"Nlikuwepo":bolt:
 
akiwahi kukojoa najua ni bikra akichelewa aaaah najua hapa amna kitu

kuwahi kukojoa hata mzoefu akiwa hajagegeda muda mrefu a.k.a kigonela lazima atakojoa haraka . Mimi siku ya kwanza kukojoa nilishangilia yeeeeeeeeeeessssssss kwa sababu bi mdada alikuwa mzoefu basi alicheka sana na akagundua kuwa nilikuwa bado...
 
Umewahi subutu kukutwa na bwana Pepsi nini? Maana umetoa hoja kwa ujuvi haswa.
 
ni kweli umedhamiria unataka kumtoa mwanaume bikra?????
 
me najua akikosea kuingiza ndo bikra... kwenda kuchungulia wakati wa kukojoa ndo nitaonaje loh na sa ngapi?
UKWELI Unabaki pale pale akikosea kuingiza huyo ndo bikra,hii nakumbuka hata mimi ilinitokea....lakini nikaanza na kidole kwanza kujua niko sahihi?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…